HII NI KALI KAMA NI POMBE BADO HAIJAZIMULIWA HONDA YA KIARABU HIYOOoo


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
Lazima Ni Kchaa huyu
Hana kichaa anazo akili zake anafanya Experiment kama anaweza na yeye kugeuka honda hahahahh :smile-big::smile-big::smile-big: wabongo igeni na hiyo kasheshe kweli.................
..........
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,154
Likes
5,641
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,154 5,641 280
Ahahahahah jamaa very funny...
Warabu haweshi vituko...
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380