Hii ni hulka ya kushangaza kwa baadhi ya wanawake kitandani

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,815
Likes
22,479
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,815 22,479 280
Wangapi tumekutana na wanawake wenye hulka hii?

Mwanzo nilidhani manzi hakuwa tayari kufanya mapenzi,labda nimemlazimisha!Nikakutana na mwingine mwenye hulka kama ile. Hapa ndipo nikapata somo kwamba hii ni hulka ya baadhi ya wanawake

Pamoja na kukubaliana na kumtumia nauli akasafiri karibia kilomita 500 kuja kunipa game hakuonyesha utayari wa kufanya mapenzi. Mda wote alikuwa kitandani amebana miguu. Wakati wa kulala akapanda kitandani amevaa skin tight,nikajiuliza huyu vipi si amekuja nimle?

Nikaona nitunze heshima nisionekane nina tamaa sana ya ngono,nitaomba asubuhi,tukalala nimedinda.

Usiku uliofuata hali ikawa ileile. Nikakataa ujinga nikaanza kutumia mabavu. Pinduana sana kitandani nahangaika kuchanua miguu

Mpaka naingia tumetoana sana jasho. Ajabu nilipoingia nikakuta hali tofauti kabisa na nikapata ushirikiano wa nguvu kabisa ikiwa ni pamoja na kufinyiwa kwa ndani

Nikajifunza kuwa kuna wanawake bila kutumiana nguvu huwezi kufanya naye mapenzi.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Ni kawaida tu, kama ilivyo kwa wanawake wanaoamini kupigwa mara kwa mara ndio kupendwa.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,815
Likes
22,479
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,815 22,479 280
Huyo mwenda wazimu.
Ana bahati wewe una roho ngumu, mimi situmii nguvu nasusa na kesho yake anachukua nauli anasepa ndio mwisho wetu.

Sitakagi utoto.
Wakati wa burudani sitaki usumbufu wala kutumia nguvu.
Unakuwa umekula hasara ya nauli na misosi
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,066
Likes
7,359
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,066 7,359 280
Kiongozi umeanza ngono leo? Mwanamke anahitaji kuandaliwa kama pilau. Kabla hata hujaingia kitandani anza maandalizi, kuanzia chombezo hadi miguso ya mahaba. Tena itafikia sehemu ukichelewa kumvua atavua mwenyewe sababu ataona unamchelewesha tu.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,815
Likes
22,479
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,815 22,479 280
mkuu yupo mmoja aliniacha hoi nilimtongoza kaja gheto nikamnunulia chips kuku akala akashiba nilipomuomba game akaniambia kafunga kwaresma :D:D:D

wanawake wengi wakishafika gheto wanapenda mapenzi ya kuku
Ungemtapisha
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,808
Likes
11,626
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,808 11,626 280
mkuu yupo mmoja aliniacha hoi nilimtongoza kaja gheto nikamnunulia chips kuku akala akashiba nilipomuomba game akaniambia kafunga kwaresma :D:D:D

wanawake wengi wakishafika gheto wanapenda mapenzi ya kuku
Ujinga sana
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,230
Likes
10,145
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,230 10,145 280
Huwa siwaelewi kabisa,kwenye mgegedano sipendagi kuteswa.

Kuna mmoja aliniletea hayo mapigo ya kutaka asivuliwe nguo,hapo nimeshalipia lodge.Nikamwambia natoka kidogo,nikaenda dukani nikanunua boksi la nyembe.Nikazama nalo room, nikamuuliza unavua hizo nguo au nizigeuze matambara ya kufutia magari.Mbona alivua mwenyewe,mambo mengine hayahitaji usumbufu.
 
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
314
Likes
140
Points
60
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
314 140 60
Oeni hayo yote yataisha. Hata kama huna hamu mkeo akiwa na hamu atakulazimisha. Sheria ya ndoa hakuna kulala na nguo ya ndani lands awe kwenye siku zake au mgonjwa
 
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
840
Likes
360
Points
80
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
840 360 80
Yani mnataka wa "ZILIPENDWA" hajatomaswa AMECHANUA?! Raha na utamu wa kiazi ukichimbe, ukimenye kimenyeke, ukiweke jikoni uwe tayari na mwiko wako uliopinda wa kupindulia.
 
samyz

samyz

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
481
Likes
235
Points
60
Age
26
samyz

samyz

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
481 235 60
Huwa siwaelewi kabisa,kwenye mgegedano sipendagi kuteswa.

Kuna mmoja aliniletea hayo mapigo ya kutaka asivuliwe nguo,hapo nimeshalipia lodge.Nikamwambia natoka kidogo,nikaenda dukani nikanunua boksi la nyembe.Nikazama nalo room, nikamuuliza unavua hizo nguo au nizigeuze matambara ya kufutia magari.Mbona alivua mwenyewe,mambo mengine hayahitaji usumbufu.
 
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
5,878
Likes
2,638
Points
280
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
5,878 2,638 280
Una viwanda vingapi? Shilingi inaporomoka huko, umesikia???

Tunza miguvu yako, itahitajika kubebea mzigo wa pesa siku za usoni utakapokuwa unanunua ndom moja kwa trillion moja.
Teh teh teh teh....
 
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
2,986
Likes
1,031
Points
280
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
2,986 1,031 280
Huyo mwenda wazimu.
Ana bahati wewe una roho ngumu, mimi situmii nguvu nasusa na kesho yake anachukua nauli anasepa ndio mwisho wetu.

Sitakagi utoto.
Wakati wa burudani sitaki usumbufu wala kutumia nguvu.
Kweli mkuu.kama mtu amekuja ajui kilicho mleta.niliacha kula mzigo wa demu hivyo mpaka leo ananionea aibu
 

Forum statistics

Threads 1,235,682
Members 474,712
Posts 29,230,449