Hii ni Hatari: Wabunge wa CCM watishiwa maisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Hatari: Wabunge wa CCM watishiwa maisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 23, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Source tz daima

    Wabunge wawili kati ya wanne walio tia saini ya kutokuwa na imani na waziri mkuu wametishiwa maisha na mafisadi ikiwa ni nje ya vitisho vya kuvuana magamba ndani ya NEC.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Wanatishiwa na nani? Yaani siku hizi kutimiza haki yako ya kidemokrasia basi unatishiwa maisha? Mbona wamesaini watatu yaani Filikunjombe, Lugola na Mkono lakini wanatishiwa wawili tu kwa nini?

    Wakashitaki polisi na kwa spika wa Bunge ili wapate ulinzi.
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi tetesi za siku hizi hapa jamvini haziaminiki kabisa, mimi sijui wapi watu wanaleta hizi habari.tafadhalini msidhalilishe jamvi likawa kama mageziti ya udaku wakati humu wapo wasomi tupu.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Subirini Kurugenzi ya Ikulu itakavyokuja kuwakingia kifua Mafisadi
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mpaka mtu afe ndo uamini au mtu augue ghafla kama Mwakyembe ndo uanze kuanini
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Mtu aje hapa kutetea Mafisadi Nitamtukana matusi ya Nguoni yale ya Lusinde cha mtoto cha mtoto, tena mtoto wa siku moja.

     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Weka kitu kamili tukusome tuelewe.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Jamani tuache udaku na magazeti uchwara,
    Je tukiwaona Filikunjombe, Mkono na Lugola Bungeni tutashusha hadhi ya Jukwaa la Siasa
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Niliyatarajia haya kwani magamba hawampendi mtu yeyote anayekwenda kinyume na interest zao.
     
  10. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 306
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kudadadeki
     
  11. Jaji

    Jaji Senior Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakijiuzulu watasema walikuwa mizigo kwa chama.
     
  12. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wawatishe ama la la msingi hapa ni kwamba mafisadi waonao wanapesa na madaraka bt kina Deo Filkunjombe wana watu nyuma yao,yaani people's power,Mungu awalinde na kupitia nguvu.
     
  13. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba ni kawaida yao kutishiana na kutumia njia chafu kuangamizana.
     
  14. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamvi nijuzeni profesa safari yuko wapi?
     
  15. n

    nntare Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chezea gamba wewewe?????????????wackimbie dodoma wakimbilie cdm but kama ni wasafi,vua gamba vaa gwandwa
     
  16. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba ni kawaida yao kutishiana na kutumia njia chafu kuangamizana.
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,555
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Amtaje anaayemtishia Maisha tumsaidie, wengine akili zishafyatuka.
    Kwa nini hawamtishi Mh.ZITTO?
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila kuweka majina yao na source thread hii itakuwa tetesi tu..
    OTIS
     
  19. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeandika Tz Daima means Tanzania Daima
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Chonde chonde jf yako! Chaguo lako! Ilinde heshima ya jf kwa kuipa uzito unaostahili kila habari unayoitundika! Si kuna prefix ile ya tetesi?
     
Loading...