Hii ni hatari eh?Taksi za Kibungo! tutafika jamani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hatari eh?Taksi za Kibungo! tutafika jamani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 12, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari eh? <hr style="color: rgb(227, 223, 181); background-color: rgb(227, 223, 181);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message -->
    [​IMG]
    "Wanangu msijali tutafika tu"

    ni kama ndivyo anavyofikiria mawazoni mwake jamaa huyu ambaye amewapakia
    watoto saba katika pikipiki yake yeye akiwa mtu wa nane,
    bila hata kujali kwamba anahatarisha maisha yao na yeye mwenyewe kwakweli hii ni
    kali wadau hebu iangalieni na kuchangia maoni yenu.
    <!-- / message --> <!-- sig --> __________________
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This can only happen in africa!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Usinambie...!

    Hiyo inaitwa 'Mshikaki' type of transport!
     
  4. K

    Kijamani Senior Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii safi!
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    I love you Africa, I love you my dear country Tanzania!!!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    not only africa, india, pakistan, thailand, china, mambo kama haya yapo
     
Loading...