Hii ni halali kweli je we ishawahi kukutokea?


Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
Hapo alikuwa anamprotect huyo dada asitoke sikukuu hana lolote. Sasa huo mzigo alivyorudi aliuchukua yeye au huyo rafiki yake?
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Pole sana Maty...achana nae huyo bana mzugaji hana hata huruma...
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
mpe pole huyo bibie, ila hamna kitu kinachokera kama mwenzio kukugeuza pimbi, yaani huna akili, c bora angemwambia tu uciondoke nisubiri nakuja
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
HA HA HA Hii kali sana
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
Pole sana kumbe idd haikukuendea vyema
Ukakesha na machuma na matambara
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
Dada hujambo? kumbe ahadi zako ni za kweli tena kweli kabisa cha kunitia hamu ya kusubiri? Faini yako ni kunionjesha babu kidogo
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!

Ndiiiooooo:smile-big::smile-big:
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
sasa alinialika nije nimchungie rafiki atakaekuja kuchukua mzigo? kwnini anielike then yeye atoke?...
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!

akitaka drama aulize hayo,ataambiwa mambo ambayo hajawahi kuyackia toka azaliwe...atapumbazika mwisho wa cku matatizo matupu, atumie akili zake za ziada.
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
sasa alinialika nije nimchungie rafiki atakaekuja kuchukua mzigo? kwnini anielike then yeye atoke?...
Alikualika kwa kuwa ilibidi aonyeshe kuwa anakujali na daima mpo pamoja na hasa katika siku kama hizo za sikukuu!lakini kumbe alikuwa na miadi na kipusa kingine hivyo alienda kukata kiu yake akijua wewe upo katika safe hands, na atakukuta tu home!!!!!!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Very very inventive!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Dada hujambo? kumbe ahadi zako ni za kweli tena kweli kabisa cha kunitia hamu ya kusubiri? Faini yako ni kunionjesha babu kidogo
jamani mie nlikuwa nasubiri niambiwe eneo la tukio wapi..............ukanchunia mie mwenyewe nlikuwa na hamu ya kukuona acha tu..........

Saaaasaaaa..........kukuonjesha Babu dah..............Babu yupi sasa maana nshaambiwa hapa JF kote wote ni kina Babu...........
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
hahahaaa jamani watu wana visa lol, mwanangu babu yako nilimwambia naenda tafuta maisha akaniambia nikuache umsaidie kukata majani ya ng'ombe na mi nikashukuru ila ndio nimerudi c nimesikia mwanangu una kazi nzuri na mi maisha yashaninishinda
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
akitaka drama aulize hayo,ataambiwa mambo ambayo hajawahi kuyackia toka azaliwe...atapumbazika mwisho wa cku matatizo matupu, atumie akili zake za ziada.
Nyamayao umenichekeshaje mwe! kwa hiyo huyo dada asimuulize maana anasema kwa hasira alizokuwa nazo aliamua kukaa kimya acje ongea yasiyoongeleka. Jamaa kurudi akashika laptop mpaka saa nane ndio kalala madai alikua kwa ofc watu wanavituko humu duniani
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!
Rose ana hamu hata ya kumuuliza kaja kajifanya kachoka mana hanywi pombe na laptop anaendelea kujifanya/sijui kweli anaendelea na kazi m2 kama huyo utaanzaje kumuuliza?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
Strategy hii imeenda shule kweli.....!
 
GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
we Maty huna adabu, kwanini ukafungua mzigo usio wako.....
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796