Hii ni halali kweli je we ishawahi kukutokea?


Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
 
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
Hapo alikuwa anamprotect huyo dada asitoke sikukuu hana lolote. Sasa huo mzigo alivyorudi aliuchukua yeye au huyo rafiki yake?
 

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
mpe pole huyo bibie, ila hamna kitu kinachokera kama mwenzio kukugeuza pimbi, yaani huna akili, c bora angemwambia tu uciondoke nisubiri nakuja
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
HA HA HA Hii kali sana
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Yaliyojiri sikukuu ya idd B/F akamualika G/F aende kwake kumtembelea gf akaenda baada ya muda bf akaaga naenda mjini mara moja halafu akatoa mzigo akamwambia usitoke kuna rafiki yangu atafuata huu mzigo ni wa muhimu dada akasubiri subiri na wewe ikafika ucku saa mbili ikabidi aukague huo mzigo akakuta ni machuma na matambara hakuna cha maana alinunaje? Bwana akajirudia saa 6 uck mwenzie ashalala? wakina kaka mwafanyaga hii hv ni halali kweli?
Pole sana kumbe idd haikukuendea vyema
Ukakesha na machuma na matambara
 

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
Dada hujambo? kumbe ahadi zako ni za kweli tena kweli kabisa cha kunitia hamu ya kusubiri? Faini yako ni kunionjesha babu kidogo
 

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!

Ndiiiooooo:smile-big::smile-big:
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!

akitaka drama aulize hayo,ataambiwa mambo ambayo hajawahi kuyackia toka azaliwe...atapumbazika mwisho wa cku matatizo matupu, atumie akili zake za ziada.
 

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
sasa alinialika nije nimchungie rafiki atakaekuja kuchukua mzigo? kwnini anielike then yeye atoke?...
Alikualika kwa kuwa ilibidi aonyeshe kuwa anakujali na daima mpo pamoja na hasa katika siku kama hizo za sikukuu!lakini kumbe alikuwa na miadi na kipusa kingine hivyo alienda kukata kiu yake akijua wewe upo katika safe hands, na atakukuta tu home!!!!!!
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Dada hujambo? kumbe ahadi zako ni za kweli tena kweli kabisa cha kunitia hamu ya kusubiri? Faini yako ni kunionjesha babu kidogo
jamani mie nlikuwa nasubiri niambiwe eneo la tukio wapi..............ukanchunia mie mwenyewe nlikuwa na hamu ya kukuona acha tu..........

Saaaasaaaa..........kukuonjesha Babu dah..............Babu yupi sasa maana nshaambiwa hapa JF kote wote ni kina Babu...........
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
hahahaaa jamani watu wana visa lol, mwanangu babu yako nilimwambia naenda tafuta maisha akaniambia nikuache umsaidie kukata majani ya ng'ombe na mi nikashukuru ila ndio nimerudi c nimesikia mwanangu una kazi nzuri na mi maisha yashaninishinda
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
akitaka drama aulize hayo,ataambiwa mambo ambayo hajawahi kuyackia toka azaliwe...atapumbazika mwisho wa cku matatizo matupu, atumie akili zake za ziada.
Nyamayao umenichekeshaje mwe! kwa hiyo huyo dada asimuulize maana anasema kwa hasira alizokuwa nazo aliamua kukaa kimya acje ongea yasiyoongeleka. Jamaa kurudi akashika laptop mpaka saa nane ndio kalala madai alikua kwa ofc watu wanavituko humu duniani
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
dah maty..skukuuu niaje kwanza
pole kwa matukio
apo dada amwulize kaka kwa upole kisa kizima cha tukio...lakin kwa araka araka kaka alienda kuparty na mwingne ukoo..
amwulize anamchukuliaje +anamwonaje
--asije AKAWA ANACHUNGA NYUMBA NA MAMA VANESSA!!!!!
Rose ana hamu hata ya kumuuliza kaja kajifanya kachoka mana hanywi pombe na laptop anaendelea kujifanya/sijui kweli anaendelea na kazi m2 kama huyo utaanzaje kumuuliza?
 

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Mama yangu (We Babu Asprin kasema ulintelekezaga nikiwa kichanga......nimekununiaje?)

Umenikumbusha rafiki yangu alikuwaga na ile stac nataka kwa mkaka mmoja ambaye alimfuatiliaga sana masikini. Siku moja kaomba kumtoa out wakenda mziki kwa sana hadi saa tisa usiku. Mkaka akamrudisha dada hostel mara dada haoni ufunguo wa chumba chake. Kaka kamsaidia kutafuta tena akasajesti amsaidie kuvunja na mlango mdada akawa anaogopa atajielezaje kwa matron. Ikabidi mkaka ashauri wakalale kwake (Kaka alikuwa amepanga nyumba mtaani). Kulichojiri huko hatujui ila asubuhi walikuja wakavunja mlango na kubadili kitasa. After a year wameoana mkaka akautoa ule ufunguo uliopoteaga.....................ni historia kwa kweli but now they are happly married .
Strategy hii imeenda shule kweli.....!
 

Forum statistics

Threads 1,204,171
Members 457,147
Posts 28,144,925