Hii ni aina mpya ya pilau awamu ya Magufuli

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,327
2,000
*Kuna aina mpya ya pilau imeingia, inaitwa pilau makinikia maana yake nyama unazitafuta kwa mbali sana na wakati mwingine usiambulie kabisa, chondechonde wenye mpango wa kutualika kwenye idd msitumie aina hiii.*
 

kagombe

JF-Expert Member
Mar 1, 2015
3,287
2,000
*Kuna aina mpya ya pilau imeingia, inaitwa pilau makinikia maana yake nyama unazitafuta kwa mbali sana na wakati mwingine usiambulie kabisa, chondechonde wenye mpango wa kutualika kwenye idd msitumie aina hiii.*
Mpaka uchinjue
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,875
2,000
Si unashukuru hata ukipata hiyo pilau makinikia kuna wanaokwenda kutafuta mapapai wapitishie mchana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom