Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni aibu kwa wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWL MTZ, Dec 13, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa tetesi nilizozipata kutoka chanzo kimoja ni kwamba matokeo ya mitihani ya darasa la saba na form 4 ya mwaka huu yanayotegemewa kutoka hv karibuni ni kwamba kiwango cha ufaulu kimeshuka tena.hivi wizara haijui kwanini wanafunzi wanafeli?kwanini kila mwaka tulalamikie hili?
     
  2. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    Hizo ni tetesi. Tusubiri tuone hali halisi.
     
  3. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tetesi hazina tofauti na khali halisi kaka, zimetoka jikoni tusubili tu,
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila kitu kinashuka siku hizi.....kasoro bei za vitu
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tumethubutu, Tumeweza, Tunazidi Kusonga Mbele!

    Unalo swali? Uliza!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,671
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Wataya-standardize ili kuepuka aibu wewe.

    nani amekuambia watayatoa jinsi yalivyo? Kwa taarifa yako shule za kata zitaonyesha ufaulu wa hali ya juu, ili kuwakata ng'ebe CDM.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Tatizo mitoto ya siku hizi akili ni maji.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yakishuka tena tutakuwa wa mwisho dunianai
     
  9. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawawajali walimu wetu!
     
Loading...