Hii "NEC" Nyingine Mbona yenda kama hayendi!?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Bonyeza hapa ushangae maajabu ya Musa: http://www.nec.go.tz sasa inayo bajeti, inayowatendaji n.k hivi wanashindwa hata kubadilisha matokeo au kuonesha kuna uchaguzi mdogo wa madiwani?
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Mara ya kumwisho kuwa updated ni March wakati wa uchaguzi wa Tunduru. Duh hii kazi kweli ndio ofice zetu zinavyo enda. Ukienda hapo kweny schedule of activity inaonyesha hakuna activity yeyote. Hizi ndio website zetu za serikali.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
angalau miezi mingine basi wanaweza kusema hakukuwa na "uchaguzi" lakini wikiendi ya uchaguzi, no news no nothing.. hata wapinzani wakitaka kulia watashindwa kulia.. !!
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Hii inaonyesha hata NEC hawakuwa na uhakika kwamba uchaguzi utafanyika.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
sitashangaa kuna mtu analipwa kumaintan hiyo site na wanayo bajeti yake. Ila ni vigumu kiasi gani kusimamia tovuti ya serikali? maana kulikuwa na wananchi.go.tz na nyinginezo kuwa updated inakuwa mbinde yaani!
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,641
Posts 29,225,524