hii ndo AFRIKA bwana

kamonga

Senior Member
Feb 13, 2008
170
33
Wana JF!!
i hope mnapata the best of this weekend, anyways wakati mnarelax...... nawaletea tathmini mpya ya maendeleo ya Afrika yetu hiiiii.
Take your time look at the attachments then.......... utasema mwenyewe kama ni kichwa cha mwendawazimu au laaaaa.

Enjoy.
 

Attachments

  • attachment.jpg
    attachment.jpg
    37.8 KB · Views: 200
  • attachment-2.jpg
    attachment-2.jpg
    53.2 KB · Views: 161
  • attachment-10.jpg
    attachment-10.jpg
    39.3 KB · Views: 163
  • attachment-6.jpg
    attachment-6.jpg
    70.2 KB · Views: 162
  • attachment-4.jpg
    attachment-4.jpg
    72.4 KB · Views: 154

Mama

JF-Expert Member
Mar 24, 2008
2,848
56
so sad, why all these in Afrika? my mother land does not deserve this.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom