Hii ndiyo Tv ya Taifa TBC1: Habari muhimu mgomo wa madaktari haipo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndiyo Tv ya Taifa TBC1: Habari muhimu mgomo wa madaktari haipo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, Jun 28, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Hawa siyo DHAIFU wanahitaji neno jingine kali zaidi ya Udhaifu
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe bado unaangalia ile television? hamia airtel! utajua na mengine usiyoyajua
     
  3. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiangalia tbc habari zinakuwa zimechacha zinanisababishia kiungulia kwenye akili yangu pia zinakuwa ni kiporo sana hii ni hatari kwa afya ya akili yako.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inakubidi uwe na akili ya 'maiti' ili kuangalia tbc
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Duh! Haya nimekatiza hapa!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ile ni tv ccm na si tbc, ipo pale kimaslai ya chama na si maslahi ya taifa
     
  7. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unataka mkurugenzi wa TBC ale wapi, anajua fika yaliyompata Tido Mhando
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Tangu Mzee Mzima Tido Mhando aondoke TBC naona mambo yameparanganyika. Zile hisia zilizoanza kujengeka na kuaminika kuwa TBC ni taasisi ya kitaifa, naona inazidi kutoweka. TBC sasa kimekuwa kituo cha propaganda za chama tawala.
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,923
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Fungueni TV yenu sio hapa JF wako Bias
    Nimeamini ninyi ni waongo saa hizi TBC 1 wanajadili Sheria ya migomo yupo Dr Mmbando Kabunduguru Dr Lugakingira Kamishna wa Kazi
     
  10. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanapiga propaganda balaa hawa wazee.
    Mbuzi kabisa!
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwani habari ni mgomo wa madaktari tu? We unataka habari unazopenda wewe! Katafute habari usingoje za kuletewa!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mtu mzuri hatakiwi na serikali ya ccm wanapenda watu
    'DHAIFU!'
     
  13. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi wa sasa hivi bure kabisa!
     
  14. n

    nndondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    acheni wafu wazike wafu wenzao
     
  15. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 1,028
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Tutamkumbuka Mzee wetu Tido Mhando,
    je hakuna private Radio / TV stations nzuri wakampa Ajira..?
    ofcoz sasa gazeti la Mwananchi limebadilika sana chini yake, but kwenye TV au Radio ndiyo pake panamfaa sana Mzee wetu Tido..!
     
  16. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tido angeifikisha TBC mbali.
     
  17. J

    Jamboleo Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC hawafai shenzi kabisa! kwao habari ya Dr ulimboka siyo habari!!?, Bora mumrudishe Tido kama mmeshindwa fungeni kituo tubaki na TV Binafsi tu!
     
  18. Lenja

    Lenja Senior Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We Bornvilla, wewe ni mwehu kabisaaaaaa......Hauoni hata aibu kujitokeza mbele za watu kuongea huo UTUMBOOOOOO
     
  19. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unajua nimeshangaa sana hata BBC SWAHILI leo jioni hawakuzungumuza kabisa juu ya mwendo mzima wa mgomo wa madaktari, nilazima tujiulize kunanini kinaendelea?? Au ndo washazibwa midomo?? Daah hii ndio TZ chini ya Baba liz!
     
Loading...