Hii ndiyo tanzania ya sasa, na tz tuitakayo

waweza changia hapa.

  • hautasaidia

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    3

agala

Member
Sep 13, 2011
57
0
mi naomba watu waitumie hiyo system unayoitangaza kama itakuwanzuri kama unvyoisifia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom