Hii ndiyo pembe tatu ambayo hapo hapo ni duara,na huyo ndo mrefu ambaye hapo hapo ni mfupi

Safuha

JF-Expert Member
Mar 11, 2018
2,551
2,000
Eti mtu anakuambia kuna pembe tatu ambayo hapo hapo ni duara?

Kwani hazipo pembe tatu duara au ni kujitoa ufahamu tuu wakuu.

Ipo pembe tatu duara.

Kama ambavyo naamini yupo mtu ambae ni mfupi kisha hapo hapo akawa mrefu.

Mfano wema sepetu ni mrefu kisha hapo hapo ni mfupi.

Kwa maana WEMA sepetu akisimama na steve nyerere atakuwa ni mrefu,wakati huo akisimama na hasheem thabiti atakuwa ni mfupi kwa mwili wake huo huo.

Pembe tatu inaweza kuonekana kama inavoonekana katika picha hapo chini.
1540197368673.jpeg
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
Hata mimi nimeona giza tu, japo najua pembe tatu sawa na pembe tatu perpendicular (90 nyuzi)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom