• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hii ndiyo parking ya magari ya wanafunzi wa American university of Dubai,ebu ona magari ya wanafunzi

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000





more pics...




more...




A Rolls-Royce, a Ferrari and a black Aston Martin,Bentleys, Range Rovers etc. ni za kumwaga,sijui wanafunzi wa Bongo inakuaje?
wengine vyuo tulivyosoma karibu kila mwanafunzi ana usafiri
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,320
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,320 2,000
Ikiwa Wanafunzi wana magari ya kifahari namna hiyo je kuna Mwanafunzi anayesoma kweli hapo? au wanakwenda Picknick? Kujirusha wanafunzi.

 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Ikiwa Wanafunzi wana magari ya kifahari namna hiyo je kuna Mwanafunzi anayesoma kweli hapo? au wanakwenda Picknick? Kujirusha wanafunzi.


kusoma ili kupata cheti tu kutengeneza CV na kukiweka kwenye kabati,na kuendelea na mambo yako,mfano mimi cheti changu na miaka 3 sijawai kukiona kipo kwenye bahasha na ndani ya droo,sina matumizi nacho
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Pesa ikiwepo bana utajua tu show off nyingi......israf.....
ndiyo maisha yao ya kawaida,na ndio raha pesa ukizikuta katika familia,unaanza kutumia tu
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,940
Points
2,000
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,940 2,000
Pesa ikiwepo bana utajua tu show off nyingi......israf.....
Kweli kbs, hiyo kawaida sana kwa nchi za wenzetu! Ila sisi Tz ni wazalendo, tunajali mazingira ndio mana tunaenda kwa mguu/daladala

Mi mimeshangaa yani watoto kwenye public bus wametoka shule wako na iPhone 5s? Wanachezea game kila mtu na yake, hapo wana iPads... mweeeeee!! Huu uchumi ungekuwa tz sijui ingekuaje!
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,940
Points
2,000
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,940 2,000
ndiyo maisha yao ya kawaida,na ndio raha pesa ukizikuta katika familia,unaanza kutumia tu
Ndio mana wazamiaji hawaishi kwenda majuu, kuna raha yake bwana kusaka hela sio ka Afrika
 
J

jahfree

New Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2
Points
0
J

jahfree

New Member
Joined Nov 19, 2013
2 0
Unahitaji tuapriate ua tusjisikie inferior au niaje niaje?! I dont get the point.
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,017
Points
2,000
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,017 2,000
kusoma ili kupata cheti tu kutengeneza CV na kukiweka kwenye kabati,na kuendelea na mambo yako,mfano mimi cheti changu na miaka 3 sijawai kukiona kipo kwenye bahasha na ndani ya droo,sina matumizi nacho
niuzie basi
 
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
3,973
Points
1,195
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
3,973 1,195





more pics...




more...




A Rolls-Royce, a Ferrari and a black Aston Martin,Bentleys, Range Rovers etc. ni za kumwaga,sijui wanafunzi wa Bongo inakuaje?
wengine vyuo tulivyosoma karibu kila mwanafunzi ana usafiri
sidhani kama kwa mwanafunzi kuwa gari chuoni ni kosa kwani wengine wamezaliwa wanayakuta na wanajua ni maisha ya kawaida! tatizo linakuwa kwa malimbukeni tu!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
sidhani kama kwa mwanafunzi kuwa gari chuoni ni kosa kwani wengine wamezaliwa wanayakuta na wanajua ni maisha ya kawaida! tatizo linakuwa kwa malimbukeni tu!!
kwa nchi zilizoendelea ni kawaida ila kwa nchi masikini si jambo la kawaida
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,017
Points
2,000
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,017 2,000
itakuwa kinyume na sheria ila ndio hivo cheti hakinisaidii bali maharifa niliyopata ndio yanasaidia
haya mkuu,najua hiyo ndio backup yako kwani hujui kesho kupoje.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,427
Points
1,250
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,427 1,250
Wao wanaongeza cv tu ila sisi watz tulio wengi tunasoma ili kutafuta ajira na kuongeza ka cv pia
 

Forum statistics

Threads 1,402,829
Members 530,989
Posts 34,406,243
Top