Hii ndiyo awamu ya tano chini ya Rais Magufuli

akatanyukuile

Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
73
Points
125

akatanyukuile

Member
Joined Sep 13, 2019
73 125
Habari wana jamvi bila shaka mda huu walio wengi mumechili na wake zenu au wame zenu, na watoto. Hatuna budi kumushukuru aliye juu.

Bila kupoteza mda kunajambo nimekutana nalo limeniacha mdomo wazi. Kuna rafiki yangu mmoja ambaye ni mhitimu wa chuo kikuu UDSM. Katika fani ya kemia. Yaani ni mkemia. Sasa ikatokea nafasi za ajira za walimu zilizotolewa kwa kwa mara ya mwisho. Jamaa kwavile alikua mtaan na hana kazi kashachoka ikabidi ajaribu bahati yake kuomba kazi ili akafundishe chemistry. Mungu si asumani akapita na kupata ajira. Alifrai sana kwani ilikua ni kama zar kwake

Aliweza kufanya taratibu zote kama inavotakikana na kuanza kazi rasimi baadae mshahara ukaanza kuingia. Lakushangaza baada ya miezi mitatu ambapo ilikua ni mwezi wa tisa akalimwa barua na mkurugenzi wa manispaa husika yakua ajira yake imesitishwa et si mwalimu kitaaruma. Dah jamaa kataka kuchanganyikiwa akaenda tena kwa katibu ila naye akashikwa kigugumizi. Baadae akawashindikiza wamuandikie barua mkurugezi akaandika nyingine ikisema amesitishiwa kaz na yakua wao hawahusiki na hilo na yakua mchakato ulifanyika wizarani hivo kama ataona huruma apangiwe kaz nyingine. Mpaka ninaandika hapa bado hakieleweki alikua anasema arud tamisemi ila bado ni mawazo tu. Tafadhal ushauli wenu wadau
Kama kuna mwenye uelewa na hili tupe msaada kwani rafiki yangu huyu ameniumiza pakubwa.

Ninaomba kuwasilisha.
 

Trubetzkoy

Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
30
Points
95

Trubetzkoy

Member
Joined Oct 31, 2018
30 95
Nyinyi wahaya na wajita hebu jifunzeni utamkaji wa irabu, yan namna mnavyokosea kutamka hata kuandika pia mnakosea! Mnanikera sana nyinyi watu kwa namna mnavyochafua lugha. Hebu jifunzeni kutofautisha a,e,i,o,u na ha,he,hi,ho,hu
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,098
Points
2,000

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,098 2,000
Habari wana jamvi bila shaka mda huu walio wengi mumechili na wake zenu au wame zenu, na watoto. Hatuna budi kumushukuru aliye juu.

Bila kupoteza mda kunajambo nimekutana nalo limeniacha mdomo wazi. Kuna rafiki yangu mmoja ambaye ni mhitimu wa chuo kikuu UDSM. Katika fani ya kemia. Yaani ni mkemia. Sasa ikatokea nafasi za ajira za walimu zilizotolewa kwa kwa mara ya mwisho. Jamaa kwavile alikua mtaan na hana kazi kashachoka ikabidi ajaribu bahati yake kuomba kazi ili akafundishe chemistry. Mungu si asumani akapita na kupata ajira. Alifrai sana kwani ilikua ni kama zar kwake

Aliweza kufanya taratibu zote kama inavotakikana na kuanza kazi rasimi baadae mshahara ukaanza kuingia. Lakushangaza baada ya miezi mitatu ambapo ilikua ni mwezi wa tisa akalimwa barua na mkurugenzi wa manispaa husika yakua ajira yake imesitishwa et si mwalimu kitaaruma. Dah jamaa kataka kuchanganyikiwa akaenda tena kwa katibu ila naye akashikwa kigugumizi. Baadae akawashindikiza wamuandikie barua mkurugezi akaandika nyingine ikisema amesitishiwa kaz na yakua wao hawahusiki na hilo na yakua mchakato ulifanyika wizarani hivo kama ataona huruma apangiwe kaz nyingine. Mpaka ninaandika hapa bado hakieleweki alikua anasema arud tamisemi ila bado ni mawazo tu. Tafadhal ushauli wenu wadau
Kama kuna mwenye uelewa na hili tupe msaada kwani rafiki yangu huyu ameniumiza pakubwa.

Ninaomba kuwasilisha.
We Mhaya wa mwisho kabisa
 

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
5,210
Points
2,000

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
5,210 2,000
Jamaa anachanganyikiwa kwa lipi!!?

Elimu aliyonayo na ujuzi wa kufundisha alioupata anaweza kuanzisha kaji tuition center cha o leve na advance akala pesa nzuri tu.
 

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
6,440
Points
2,000

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
6,440 2,000
JF siku hizi imejaa vihiyo tu. Uandishi wa hovyo namna hii unakera sana.
Habari wana jamvi bila shaka mda huu walio wengi mumechili na wake zenu au wame zenu, na watoto. Hatuna budi kumushukuru aliye juu.

Bila kupoteza mda kunajambo nimekutana nalo limeniacha mdomo wazi. Kuna rafiki yangu mmoja ambaye ni mhitimu wa chuo kikuu UDSM. Katika fani ya kemia. Yaani ni mkemia. Sasa ikatokea nafasi za ajira za walimu zilizotolewa kwa kwa mara ya mwisho. Jamaa kwavile alikua mtaan na hana kazi kashachoka ikabidi ajaribu bahati yake kuomba kazi ili akafundishe chemistry. Mungu si asumani akapita na kupata ajira. Alifrai sana kwani ilikua ni kama zar kwake

Aliweza kufanya taratibu zote kama inavotakikana na kuanza kazi rasimi baadae mshahara ukaanza kuingia. Lakushangaza baada ya miezi mitatu ambapo ilikua ni mwezi wa tisa akalimwa barua na mkurugenzi wa manispaa husika yakua ajira yake imesitishwa et si mwalimu kitaaruma. Dah jamaa kataka kuchanganyikiwa akaenda tena kwa katibu ila naye akashikwa kigugumizi. Baadae akawashindikiza wamuandikie barua mkurugezi akaandika nyingine ikisema amesitishiwa kaz na yakua wao hawahusiki na hilo na yakua mchakato ulifanyika wizarani hivo kama ataona huruma apangiwe kaz nyingine. Mpaka ninaandika hapa bado hakieleweki alikua anasema arud tamisemi ila bado ni mawazo tu. Tafadhal ushauli wenu wadau
Kama kuna mwenye uelewa na hili tupe msaada kwani rafiki yangu huyu ameniumiza pakubwa.

Ninaomba kuwasilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,343,409
Members 515,033
Posts 32,783,815
Top