Hii ndio sura halisi ya CHADEMA yetu pendwa

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
1,747
2,000
CHADEMA walisema ACT ni ya Lowassa, baadae Lowassa akawachukua wao!

CHADEMA walisema CUF ni CCM B na hivyo hawawezi kuungana nao kuunda kambi ya upinzani bungeni, Hatimaye wakaungana nao kwenye UKAWA kisha wameunda kambi ya upinzani.

CHADEMA walisema atakayemchagua Lowassa akapimwe akili, Badala yake Wakamfanya huyo Lowassa kuwa mgombea wao wa Urais.

Sasa leo hii wametuambia ACT ni CCM B.

Mungu tu ndo anajua 2020 watasema nini kwa watanzania!!!! nawaza!!!
 

Bazilio

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
630
500
Chadema walisema ACT ni ya Lowasa, baadae Lowasa akawachukua wao!

Chadema walisema CUF ni CCM B na hivyo hawawezi kuungana nao kuunda kambi ya upinzani bungeni, Hatimaye wakaungana nao kwenye UKAWA kisha wameunda kambi ya upinzani.

Chadema walisema atakayemchagua Lowasa akapimwe akili, Badala yake Wakamfanya huyo Lowasa kuwa mgombea wao wa Uraisi

Sasa leo hii wametuambia ACT ni CCM B.

Mungu tu ndo anajua 2020 watasema nini kwa watanzania!!!! nawaza!!!
Ugeugeu ni moja ya ilani ya chama ambayo imo moyoni sio kimaandishi
Hivyo wanatimiza ilani ya chama
 

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,535
2,000
Kuna usemi huwa nautafakari sana kuhusu siasa. Wenyewe wanasiasa wanasema hakuna rafiki wa kudumu bali kuna maslahi ya kudumu
 

mzungu poli

Senior Member
Jan 20, 2017
172
225
mwisho wa Iq yako kufikiri, asante kwa kuchangia
Ha kumbe unataka ligi we punda beba mzigo watu wanufaike uweze danganya mtu kadanganye ma bosi wako kwaiyo ulitaka chadema kupambana wenyewe zidi ya majizi ya ccm. Kama watu wamekubali kuungana kwa lengo moja shida ipo wapi. Hopely your sick and I lack the name of ur illiness
 

mwenda wazimu

JF-Expert Member
Feb 20, 2017
824
1,000
Chadema walisema ACT ni ya Lowasa, baadae Lowasa akawachukua wao!

Chadema walisema CUF ni CCM B na hivyo hawawezi kuungana nao kuunda kambi ya upinzani bungeni, Hatimaye wakaungana nao kwenye UKAWA kisha wameunda kambi ya upinzani.

Chadema walisema atakayemchagua Lowasa akapimwe akili, Badala yake Wakamfanya huyo Lowasa kuwa mgombea wao wa Uraisi

Sasa leo hii wametuambia ACT ni CCM B.

Mungu tu ndo anajua 2020 watasema nini kwa watanzania!!!! nawaza!!!
2020 TUTASEMA WEWE UNAMATATIZO YA AKILI MAANA UNAONGEA VISIVYO NA MAANA
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,848
2,000
Chadema walisema ACT ni ya Lowasa, baadae Lowasa akawachukua wao!

Chadema walisema CUF ni CCM B na hivyo hawawezi kuungana nao kuunda kambi ya upinzani bungeni, Hatimaye wakaungana nao kwenye UKAWA kisha wameunda kambi ya upinzani.

Chadema walisema atakayemchagua Lowasa akapimwe akili, Badala yake Wakamfanya huyo Lowasa kuwa mgombea wao wa Uraisi

Sasa leo hii wametuambia ACT ni CCM B.

Mungu tu ndo anajua 2020 watasema nini kwa watanzania!!!! nawaza!!!
CHADEMA wasipobadili mikakati yao na kuifanya iwe ni ya Kimaendeleo zaidi kuliko Visasi au Uhasama au kuendekeza uwongo, majungu na chuki nina wasiwasi kama hadi 2020 Watakubalika tena na Watanzania kama ilivyokuwa 2015. Ni Chama kizuri mno ambacho kinasaidia kuishtua CCM na Serikali yake ili isijisahau katika kuwaletea Maendeleo Watanzania ila kwa trend yao ya hivi karibuni naliona anguko kubwa la CHADEMA hivi karibuni. Nadhani kuna tatizo mahala ndani ya Utawala / Uongozi wao wa juu kabisa.
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,032
2,000
Chadema walisema ACT ni ya Lowasa, baadae Lowasa akawachukua wao!

Chadema walisema CUF ni CCM B na hivyo hawawezi kuungana nao kuunda kambi ya upinzani bungeni, Hatimaye wakaungana nao kwenye UKAWA kisha wameunda kambi ya upinzani.

Chadema walisema atakayemchagua Lowasa akapimwe akili, Badala yake Wakamfanya huyo Lowasa kuwa mgombea wao wa Uraisi

Sasa leo hii wametuambia ACT ni CCM B.

Mungu tu ndo anajua 2020 watasema nini kwa watanzania!!!! nawaza!!!
ndio shida ya kumuamini dj wa club ya starehe kama kiongozi wa chama cha siasa.
 

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
1,747
2,000
2020 TUTASEMA WEWE UNAMATATIZO YA AKILI MAANA UNAONGEA VISIVYO NA MAANA
sio mimi mkuu hayo waliongea viongozi wako wa Chadema kama vilikuwa havina maana washangae wao kwa nini huwa wanaitisha press na kuwambia watz visivyo na maana.
 

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
1,747
2,000
CHADEMA wasipobadili mikakati yao na kuifanya iwe ni ya Kimaendeleo zaidi kuliko Visasi au Uhasama au kuendekeza uwongo, majungu na chuki nina wasiwasi kama hadi 2020 Watakubalika tena na Watanzania kama ilivyokuwa 2015. Ni Chama kizuri mno ambacho kinasaidia kuishtua CCM na Serikali yake ili isijisahau katika kuwaletea Maendeleo Watanzania ila kwa trend yao ya hivi karibuni naliona anguko kubwa la CHADEMA hivi karibuni. Nadhani kuna tatizo mahala ndani ya Utawala / Uongozi wao wa juu kabisa.
Tatizo lao kubwa hawapendi kusikia jambo kukosolewa utatukanwa mpaka basi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom