Hii ndio serikali ya Kikwete na Mafisadi yake


BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Haya leo baada ya mauti kumfika muuaji, ukweli unajulikana wazi wazi

Jamani, eti serikali ilihadi kutumia pesa za walipa Kodi kumjengea yule mama wa dereva wa aliyeuawa na Ditto! Kweli hii nayo mpya, sio sheria ilitakiwa kuchukua mkondo wake, na Ditto akitoa "vijisenti" kwa kazi hiyo??

Hapo hapo, Serikali iliahidi kutunza familia ya Marehemu, jamani, hivi huu ndio utaratibu au??

Mbona watu wanauwana huko mtaani kila siku na serikali haichukui majukumu ya kutunza wajane na watoto walioachwa au, kwa sababu aliyeua alikuwa mwana mtandao wa vijisenti??

Haya, lafu mnasema Kikwete is SMART?? smart wapi bwana, kila anachofanya kinafeli, ndo usmart wa wapi? Tatizo watanzania tuna unafiki mkubwa sana, tunasubiri yawe kama ya mkapa ndo tuanzae kusema, Huyu KIkwete naye ni Fisadi na ndo maana anawashikilia mafisadi na kuwabembeleza.
 
N

ngonga

Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
32
Likes
0
Points
0
N

ngonga

Member
Joined Feb 12, 2008
32 0 0
There is no doubt kikwete ni fisadi hii iko wazi kabisa we angalia tu process ya yeye kuteuliwa na ccm kua presidential candidate "wanamtandao" ndio washkaji wake na wooote ni mafisadi sasa unategemea jakaya awe clean.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
It is so sad that people are just starting to realize that Kikwete is corrupt now, while others warned about his sneakiness af far back as 1995.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
It is so sad that people are just starting to realize that Kikwete is corrupt now, while others warned about his sneakiness af far back as 1995.

Pundit,
Japo JK anachemsha vibaya vibaya, unaweza kuumpa kasifa kidogo kwamba ndie Rais wa kwanza aliyekuwa na upinzani ndani ya CCM na akashinda bila kupigiwa mapande?

Rais wa kwanza ndio hivyo tena. Chagua Nyerere au boxi tupu.

Mwinyi alibebwa na Nyerere.

Mkapa alikuwa offside ndani ya 18, kiungo Nyerere akampa pande la nguvu akamalizia. Kina Malecela, Kikwete na wapinzani wengine ndani ya CCM walipoleta kokolo, Mchonga akawazima kwa hasira kali sana.

Unaonaje?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kasifa kwa wizi, coercion, deception and corruption?

Kuanzia $ 20 za Wairan mpaka kumuibia yule mama hela zake Moro mpaka kumchafua Dk. Salim kwa Photoshopped pics, yaani jamaa amefanya mambo desperate kishenzi.

Pleeeeease,

Kama angeshinda fair and square ningesema sawa, lakini Kikwete ka-employ every last one of Machiavellian tricks coupled with some Sun-Tzu moves that are closer to a Mugabe that a PURT.

Kikwete is the lowest point the presidency has ever sunk, I used to think it was Mwinyi, now Kikwete easily broke that record.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Kasifa kwa wizi, coercion, deception and corruption?

Kuanzia $ 20 za Wairan mpaka kumuibia yule mama hela zake Moro mpaka kumchafua Dk. Salim kwa Photoshopped pics, yaani jamaa amefanya mambo desperate kishenzi.

Pleeeeease,

Kama angeshinda fair and square ningesema sawa, lakini Kikwete ka-employ every last one of Machiavellian tricks coupled with some Sun-Tzu moves that are closer to a Mugabe that a PURT.

Kikwete is the lowest point the presidency has ever sunk, I used to think it was Mwinyi, now Kikwete easily broke that record.
Lakini na CCM si walimfanyia U-makaveli 1995? Angelala chini ajigalagaze wamkanyage tena?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Lakini na CCM si walimfanyia U-makaveli 1995? Angelala chini ajigalagaze wamkanyage tena?
No,

Unapiga some honorable Samurai blows, kama vipi death before dishonor, kamikaze style, sio huyu "power at all cost"
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
No,

Unapiga some honorable Samurai blows, kama vipi death before dishonor, kamikaze style, sio huyu "power at all cost"
Kuna wakati mwingine inabidi ufanye maovu ili kufika sehemu itakayo kupa nguvu kuondoa maovu. Unaijua hiyo nadharia?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
The end justifies the means, Kikwete hawezi hata kusema hivyo kwa sababu hamna chochote muhimu anachofanya sasa hivi.

Kama angekuwa ana deliver angalau angeweza kusema ilibidi niingie katika Urais by hooks or crooks halafu nilivyoingia nikafanya kweli.

He cannot even begin to dream that he is pretending to spin it like that to me.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Kuna wakati mwingine inabidi ufanye maovu ili kufika sehemu itakayo kupa nguvu kuondoa maovu. Unaijua hiyo nadharia?


Unachosema ni kweli ila sasa wapi hayo maovu yanayoondolewa naye .Tunaweza kusahau trick alizofanya automatically kama tukiweka kwenye mzani tunaona mema mengi kutoka kwake kwa nchi yake ukilinganisha na ubaya.
Kama utakumbuka jamaa alishinda kwa kishindo na watu walikuwa wanamfagilia akisema ari mpya na kasi mpya nk.Si magazeti si nani,sasa unafikiri kwa nini wamegeuka,kwa nini wanakumbuka trick zake mbovu kwenye uchaguzi.Hakuna hilo la kuondoa maovu thats why!
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Mutu, heshima kwanza.

Ni kweli kabisa kazidi kuharibu. Na limesema hilo mwanzoni nilipoanza kufikiria kuhusu mbinu zake za uchaguzi, na 'kasifa kadogo' ambacho niliuliza kama anaweza kupewa kwa jinsi alivyo wapindua wa kina Salim, Malecela, Kitine, Sumaye, Prof. Mwondosya, Kigoda...

Sasa hivi tunamhukumu kwa kuangalia nyuma. Na anastahili. Hafai, hawezi Urais. Lakini kama aliamini kwamba ataleta mabadiliko, akaona wanamfanyia U-Makaveli, hakuwa sawa kufanya vyovyote vile - hizo corruption za mtandao - ili ajaribu kufanya hayo mabadiliko?

Ukikubali ile nadharia ya kufanya ovu kuondoa maovu - ambayo umesema unakubali- na ukamwangalia kana kwamba tuko mwanzoni wa utawala wake kabla hajaanza kuvurunda, hastahili hako kasifa?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hakuna zuri linalotokana na uovu....
na kujidanganya ukasema nafanya uovu ili niweze kufanya wema ni uongo.
kikwete alikubali kubebbwa na mafisadi na yeye anajua, ndo sasa inatu costt watanzania sote
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
kama kawaida yaku kufeva ma best wake, Dito alikuwa Bestman wake kwny harusi
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Pundit,
Japo JK anachemsha vibaya vibaya, unaweza kuumpa kasifa kidogo kwamba ndie Rais wa kwanza aliyekuwa na upinzani ndani ya CCM na akashinda bila kupigiwa mapande?

Rais wa kwanza ndio hivyo tena. Chagua Nyerere au boxi tupu.

Mwinyi alibebwa na Nyerere.

Mkapa alikuwa offside ndani ya 18, kiungo Nyerere akampa pande la nguvu akamalizia. Kina Malecela, Kikwete na wapinzani wengine ndani ya CCM walipoleta kokolo, Mchonga akawazima kwa hasira kali sana.

Unaonaje?
Na EPA JE??? si pande kubwa sana hilo
 
V

vassil

Senior Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
122
Likes
1
Points
35
V

vassil

Senior Member
Joined Apr 13, 2008
122 1 35
there is something very creepy about kikwete,I mean ,the guy won 80 percent of votes and he rarely communicate with people who electected him,make huge changes to his line up without any well thought out explanation,I think a case can be made for his removal,he is too incompetent
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
Kikwete nchi anaipeleka ktk vurugu kubwa sana. Tatizo yeye ni ndumila kuwili yaani kwa wananchi anaonekana na kwa mafisadi anaonekana. Sasa mafisadi yameelemewa tutarajie vikao vya siri vya mafisadi kuanzia sasa maana idadi inatosha kuanzisha kijiwe na yananguvu za kutosha dhidi ya Kikwete (Rostam, Lowasa, Chenge) wako katika kamati kuu ya chama, Karamagi, msabaha, pamoja na mafisadi wadogo kama Hosea, Mwanyika, nk
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kikwete nchi anaipeleka ktk vurugu kubwa sana. Tatizo yeye ni ndumila kuwili yaani kwa wananchi anaonekana na kwa mafisadi anaonekana.
Hii imetulia sana mkuu mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote
 

Forum statistics

Threads 1,238,211
Members 475,873
Posts 29,312,848