Hii ndio sababu kwanini ndoa au mahusiano na single mothers huwa hayadumu

LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,633
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,633 2,000
First of all asilimia kubwa ya single mothers ni mademu waliokuwaga hot sana kabla hawajawa single mothers.

Whe she was hot usingeweza kuwa nae kwa sababu wewe hukuwa class yake. Still ur not her class.

Anapo kuwa single mother wale wanaume ambao walikuwa class yake wana mkacha.

Hawawezi tena kuwa nae kwa sababu they think she is no longer their class.


Mentality ya mwanaume anae muoa single mother:

Hawa ni wanaume ambao wanapenda kuoa wanawake wenye kasoro au mapungufu ili waweze kuzitumia kasoro hizo au mapungufu hayo kuwatawala vizuri.

Atataka aoe mwanamke ambae amesoma mpaka darasa la saba kwa sababu ana amini atampelekesha na kumburuza and she will remain loyal to him.


Atataka kuoa mwanamke anae toka kwenye familia ya kimasikini ilu aweze kumnyanyasa vizuri.

Atataka aoe mwanamke aliye zalishwa na mwanaume au wanaume wengine kwa sababu ana amini mwanamke huyo anakuwa hana chaguo lingine so atamtawala vizuri.


What happen when mwanaume mwenye mentality hii anapo amua kumuoa single mother?

Mwanaume mwenye mentality hii anapo muoa single mother huwa anaamini kuwa single mother huyo atakuwa loyal sana kwake but matokeo huwa kinyume chake kwa sababu ifuatayo.


A woman will be loyal to u because of two reasons:

1. Whe she thinks u have other better options than her.

2. When she doesn't have any other better options than you.( Wanaume wengi wanao wachukua single mother huwa wana calitalize kwenye fact hii)


All these two facts co exist.


If u marry a single mother she thinks u dont have any other better option than her kwa sababu kama ungekuwa na other better option usinge weza kumuoa yeye ambae amezaa mtoto na mwanaume mwingine. She thinks una mapungufu fulani ndio maana umeshindwa kuoa mwanamke ambae hana mtoto.

Hapo ndo mwanamke huyo anaposhindwa kuwa loyal kwako kwa kiwango ambacho ulikitarajia.

Kumbuka when ur going to marry a single mother ur not going to " start " a family with her . Actually ur going to " join" her family which constitute of her and her kid
(s).

A really man will need to start his own family and not to join another family and when ur blind enough to think that it is ur family u will end up on being a stranger in ur own family.

Tuchukulie mfano wa Zari na Diamond kama wangeoana, would u say that Diamond has started a family with Zari or he has just join Zari's family?

Hakunaga mwanaume mwenye dream za kumuoa single mother. Ulipokuwa kidato cha nne wakati akili yako bado haijawa corrupted hukuwa una dream za kuoa single mother.

Wazo la kumuoa single mother huwa linaletwa na the bad part of ur brain ambayo huwa inakuwa activated when ur brain is corrupted.

Single mother wanalijua hilo ndio maana wakiona mwanaume anataka kuwaoa wanamuona muona na yeye ana mapungufu au kasoro fulani sasa unapoenda kumuoa single mother huku ukiwa na wazo mfu kwamba utaenda kumnyanyasa kwa sababu yeye ni single mother unakuwa ni sawa na mwanafunzi ambae ame learn it the opposite way , u will be bound to fail.

Unaweza kumnyanyasa mwanamke ambae sio single mother na akaendelea kukuvumilia kwa sababu ya kuogopa kuwa single mother lakini huwezi kumnyanyasa single mother kwa sababu most of them.are so good in being single mothers and they don't give a damn about being single mothers ndio maana wengi wao hawadumu kwenye ndoa au mahusiano.

Do ur own research..mifano mingine ipo wazi: Zari, Anti Ezekiel, Hamisa Mobetto, Shamsa Ford, Kajala na wengine wa mtaani kwenu na ofisini kwenu ambao najua unawajua wengi tu.

SULUHISHO: UKIMUOA SINGLE MOTHER USIMNYANYASE KWA KUTUMIA KIGEZO CHA USINGO MAZA WAKE NA USITEGEMEE ATAKUONYESHA UTIIFU USIO WA KAWAIDA KWA SABABU YEYE NI SINGLE MOTHER. USIWE NA MENTALITY LIKE " DAH YANI HUYU MWANAMKE ANAWEZA KUNIJIBU HIVYO!!! MWANAMKE MWENYEWE NIMEMKUTA TAYARI AMEZALISHWA MTOTO!!! AMD BLAH BLAH BLAH"

ISHI NAE VIZURI KWA SABABU HATA YEYE KIMOYO MOYO ANAKUONA UNA MAPUNGUFU NA KASORO KWA SABABU KAMA UNGEKUWA HUNA MAPUNGUFU NA KASORO UNGEENDA KUOA MWANAMKE AMBAE SIO SINGO MOTHER.

°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,161
Points
2,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,161 2,000
Single mother ndio wanaolewa sana katika karne hizi kuliko hao mnaowaona ndio wako royal
nimeshuhudia ndoa kama tatu nne hivi na still wamedumu na wanapendana sana

pia single mother sio kwamba walikuwa wanasoko then wakakosa soko umewapa tafasiri ya tofauti kabisaaa
nadhani ndio maana umekuwa na fikra kama hizo
but all in all ulilosema lipo ila ni kwa wale tunasema vicheche kama ulivyosema pia ni asilimia ndogo sana kwa ulilosema
pia say sorry to single mother hawapo namna hiyo unavyowapa tafasiri hiyo

nilipata mwanamke wa kwanza alijitegesha mimba nimuoe but msimamo ulikuwa nikwamba mimba sio kigezo aliolewa ana mtoto wa pili now
Nilipata mtoto wa kirangi huyu aliolewa na mimba yangu kabisaaa na mtu mwingin

but watoto niliwachukua so mimi pia ni sigle father ila uewanukuu vibaya sana kuna factors nyingi sana zinasababisha kuwa single mothers kama mbili hizo hapo juu
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,525
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,525 2,000
Single mother ndio wanaolewa sana katika karne hizi kuliko hao mnaowaona ndio wako royal
nimeshuhudia ndoa kama tatu nne hivi na still wamedumu na wanapendana sana

pia single mother sio kwamba walikuwa wanasoko then wakakosa soko umewapa tafasiri ya tofauti kabisaaa
nadhani ndio maana umekuwa na fikra kama hizo
but all in all ulilosema lipo ila ni kwa wale tunasema vicheche kama ulivyosema pia ni asilimia ndogo sana kwa ulilosema
pia say sorry to single mother hawapo namna hiyo unavyowapa tafasiri hiyo

nilipata mwanamke wa kwanza alijitegesha mimba nimuoe but msimamo ulikuwa nikwamba mimba sio kigezo aliolewa ana mtoto wa pili now
Nilipata mtoto wa kirangi huyu aliolewa na mimba yangu kabisaaa na mtu mwingin

but watoto niliwachukua so mimi pia ni sigle father ila uewanukuu vibaya sana kuna factors nyingi sana zinasababisha kuwa single mothers kama mbili hizo hapo juu
Amekuletea mtoto wa kirangi umemsifia manaake huyo mama yake alikua hot aisee namuonea huruma huyo jamaa aliyemuoa kwa maelezo ya mtoa mada..

Vipi lakini huwasiliani na wazazi wenzake,na kama mkiwasiliana mnaongea nini hasa,
Vipi kuhusu kukumbushia enzi zenu,huwezi kukumbushia kama mkikutana sehemu
Kwanini hujaoa mpaka sasa..

Unawaambia nini wanaume walio waoa wanawake uliowazalisha
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,161
Points
2,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,161 2,000
Amekuletea mtoto wa kirangi umemsifia manaake huyo mama yake alikua hot aisee namuonea huruma huyo jamaa aliyemuoa kwa maelezo ya mtoa mada..

Vipi lakini huwasiliani na wazazi wenzake,na kama mkiwasiliana mnaongea nini hasa,
Vipi kuhusu kukumbushia enzi zenu,huwezi kukumbushia kama mkikutana sehemu
Kwanini hujaoa mpaka sasa..

Unawaambia nini wanaume walio waoa wanawake uliowazalisha
H ah aha ha ah hamna bana naheshimu sana kitu ndoa mkuu wala huwa siwasiliani nao mara kwa mara
wakitaka kusalimia wanao ndio wanannicheki

but soon naweza kuoa namimi pia maana mambo yanaendea vyema
 
dtj

dtj

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2014
Messages
891
Points
1,000
dtj

dtj

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2014
891 1,000
just single father married single mother....got it babu!!.....her husband passed away long long time ago....left her with two litle birds.......and i hv two litle birds too..........usikariri
Sasa Babu mbona kumbe wewe kwa muktadha wa hii mada unatakiwa kuwa mshauri sio mchangiaji kama sisi .

Sema nini Babu sijakariri bhana ntake radhi..
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
4,150
Points
2,000
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
4,150 2,000
Sasa Babu mbona kumbe wewe kwa muktadha wa hii mada unatakiwa kuwa mshauri sio mchangiaji kama sisi .

Sema nini Babu sijakariri bhana ntake radhi..
unachangia tuu...but ...kama kuna hoja inahitaji kujadiliwa we do...pole babu
 
nyakubonga

nyakubonga

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
1,895
Points
2,000
nyakubonga

nyakubonga

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
1,895 2,000
Umenikumbusha kisa cha muhindi mmoja alikuwa single father mwenye watoto wanne akaoa single mother mwenye watoto wanne halafu wakazaa watoto wanne siku moja mwanamke anarudi nyumbani akakuta watoto wake wanne na watoto wanne wa mume wake wanawapiga watoto wao wanne basi akampigia mumewe simu akimwabia

" MY HUSBAND COME HOME NOW BECAUSE MY CHILDREN AND UR CHILDREN ARE BEATING OUR CHILDREN "
Hahaha
 
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
488
Points
500
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
488 500
Tatzo mnaongea kwa hisia halafu mnataka muaminishe na wenzenu hisia zenu.. Hii sio sawa!!

Hisia zako zitabaki kuwa zako juu ya jambo/kitu fulani otherwise umetafiti na kuja na results toka kwny reseach yko..

Ndoa ni jambo la siri sana. Ndio maana kuna maneno haya.. ' Tutavumiliana kwenye SHIDA na RAHA...'
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,065
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,065 2,000
Kuna kitu watu hawajui kuhusu wanawake...

Wanawake wanaheshimu sana Mwanaume mwenye options nyingi kwenye kila nyanja ya maisha..

Kama mwanaume anayependa kizezeta,hana kosa ila anatuma taarifa kwa mwanamke kwamba hana options which is bad sababu mwanamke ataanza kutafuta kasoro zako tena nyingine za kijinga tu.

Utashangaa anahudumia huyo sijui sababu mfupi,sijui sababu Ana pua kubwa sijui sababu hajui kutongoza,sijui sababu hajui mapenzi yaani yeye Anaamini mwanaume hawezi kukupa kila kitu labda kama Ana kasoro hivo anatafuta kasoro.. Wanawake Ni kama wameumbwa hawajiamini. Yes,ukipata mwanamke anayejiamini utapata raha sana coz unavyomuhudumia anajua huyu mtu ananithamini hivo anazidi kukuheshimu pata Hawa majority waliozoea drama zA kijinga halafu jaribu kumpa kila kitu uone atakavyo kuona bwege.

Single mothers wanaamini hawawezi kupendwa tena hivo wanaingia kwenye relationship kwa strategy na hapo ndo self fulfil prophesy inatokea..Imani inawaponza.Ila mwanaume timamu huwez oa single mother unless alikuwa na mume na mume kafa.Inauma sana ndo ukweli huu .mkiona mwanaume timamu anataka single mother anA psychological problem achunguzwe tu kwakweli,inaumaaaaaaa lakini kwel.

Tunapenda vitu fresh bikra,kigoli,hajatumika sana.Mi binafsi hata nikupendeje nikisikia una mtoto biashara inaishia hapo,sina mda kabisa nitakutania Tania tu na kubeba mwanao sababu napenda watoto
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,633
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,633 2,000
Kuna kitu watu hawajui kuhusu wanawake...

Wanawake wanaheshimu sana Mwanaume mwenye options nyingi kwenye kila nyanja ya maisha..

Kama mwanaume anayependa kizezeta,hana kosa ila anatuma taarifa kwa mwanamke kwamba hana options which is bad sababu mwanamke ataanza kutafuta kasoro zako tena nyingine za kijinga tu.

Utashangaa anahudumia huyo sijui sababu mfupi,sijui sababu Ana pua kubwa sijui sababu hajui kutongoza,sijui sababu hajui mapenzi yaani yeye Anaamini mwanaume hawezi kukupa kila kitu labda kama Ana kasoro hivo anatafuta kasoro.. Wanawake Ni kama wameumbwa hawajiamini. Yes,ukipata mwanamke anayejiamini utapata raha sana coz unavyomuhudumia anajua huyu mtu ananithamini hivo anazidi kukuheshimu pata Hawa majority waliozoea drama zA kijinga halafu jaribu kumpa kila kitu uone atakavyo kuona bwege.

Single mothers wanaamini hawawezi kupendwa tena hivo wanaingia kwenye relationship kwa strategy na hapo ndo self fulfil prophesy inatokea..Imani inawaponza.Ila mwanaume timamu huwez oa single mother unless alikuwa na mume na mume kafa.Inauma sana ndo ukweli huu .mkiona mwanaume timamu anataka single mother anA psychological problem achunguzwe tu kwakweli,inaumaaaaaaa lakini kwel.

Tunapenda vitu fresh bikra,kigoli,hajatumika sana.Mi binafsi hata nikupendeje nikisikia una mtoto biashara inaishia hapo,sina mda kabisa nitakutania Tania tu na kubeba mwanao sababu napenda watoto
Ur the true son of ur father!!!
 
S

Survival

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
215
Points
225
S

Survival

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
215 225
First of all asilimia kubwa ya single mothers ni mademu waliokuwaga hot sana kabla hawajawa single mothers.

Whe she was hot usingeweza kuwa nae kwa sababu wewe hukuwa class yake. Still ur not her class.

Anapo kuwa single mother wale wanaume ambao walikuwa class yake wana mkacha.

Hawawezi tena kuwa nae kwa sababu they think she is no longer their class.


Mentality ya mwanaume anae muoa single mother:

Hawa ni wanaume ambao wanapenda kuoa wanawake wenye kasoro au mapungufu ili waweze kuzitumia kasoro hizo au mapungufu hayo kuwatawala vizuri.

Atataka aoe mwanamke ambae amesoma mpaka darasa la saba kwa sababu ana amini atampelekesha na kumburuza and she will remain loyal to him.


Atataka kuoa mwanamke anae toka kwenye familia ya kimasikini ilu aweze kumnyanyasa vizuri.

Atataka aoe mwanamke aliye zalishwa na mwanaume au wanaume wengine kwa sababu ana amini mwanamke huyo anakuwa hana chaguo lingine so atamtawala vizuri.


What happen when mwanaume mwenye mentality hii anapo amua kumuoa single mother?

Mwanaume mwenye mentality hii anapo muoa single mother huwa anaamini kuwa single mother huyo atakuwa loyal sana kwake but matokeo huwa kinyume chake kwa sababu ifuatayo.


A woman will be loyal to u because of two reasons:

1. Whe she thinks u have other better options than her.

2. When she doesn't have any other better options than you.( Wanaume wengi wanao wachukua single mother huwa wana calitalize kwenye fact hii)


All these two facts co exist.


If u marry a single mother she thinks u dont have any other better option than her kwa sababu kama ungekuwa na other better option usinge weza kumuoa yeye ambae amezaa mtoto na mwanaume mwingine. She thinks una mapungufu fulani ndio maana umeshindwa kuoa mwanamke ambae hana mtoto.

Hapo ndo mwanamke huyo anaposhindwa kuwa loyal kwako kwa kiwango ambacho ulikitarajia.


Mwisho wa siku mahusiano huvunjika kwa sababu she doesnt give a damn about u.

°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°
Mkuu naona kama kuna ukwel ndani yake
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,593
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,593 2,000
Kuna kitu watu hawajui kuhusu wanawake...

Wanawake wanaheshimu sana Mwanaume mwenye options nyingi kwenye kila nyanja ya maisha..

Kama mwanaume anayependa kizezeta,hana kosa ila anatuma taarifa kwa mwanamke kwamba hana options which is bad sababu mwanamke ataanza kutafuta kasoro zako tena nyingine za kijinga tu.

Utashangaa anahudumia huyo sijui sababu mfupi,sijui sababu Ana pua kubwa sijui sababu hajui kutongoza,sijui sababu hajui mapenzi yaani yeye Anaamini mwanaume hawezi kukupa kila kitu labda kama Ana kasoro hivo anatafuta kasoro.. Wanawake Ni kama wameumbwa hawajiamini. Yes,ukipata mwanamke anayejiamini utapata raha sana coz unavyomuhudumia anajua huyu mtu ananithamini hivo anazidi kukuheshimu pata Hawa majority waliozoea drama zA kijinga halafu jaribu kumpa kila kitu uone atakavyo kuona bwege.

Single mothers wanaamini hawawezi kupendwa tena hivo wanaingia kwenye relationship kwa strategy na hapo ndo self fulfil prophesy inatokea..Imani inawaponza.Ila mwanaume timamu huwez oa single mother unless alikuwa na mume na mume kafa.Inauma sana ndo ukweli huu .mkiona mwanaume timamu anataka single mother anA psychological problem achunguzwe tu kwakweli,inaumaaaaaaa lakini kwel.

Tunapenda vitu fresh bikra,kigoli,hajatumika sana.Mi binafsi hata nikupendeje nikisikia una mtoto biashara inaishia hapo,sina mda kabisa nitakutania Tania tu na kubeba mwanao sababu napenda watoto
Bila shaka ulikaa kikao na single mother wakakueleza hayo uliyoandika hapo mkuu!!

Usitake mtazamo wako uwe wa jamii nzima, wewe kama hupendi kitu mwingine atakipenda, huo ndo utofauti wetu wanadamu.

Unapochangia mada jiongelee wewe kama wewe usi generelize kama vile mlikubaliana ukatumwa kuja kuwakilisha maazimio.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,633
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,633 2,000
Shauri yako
Bila shaka ulikaa kikao na single mother wakakueleza hayo uliyoandika hapo mkuu!!

Usitake mtazamo wako uwe wa jamii nzima, wewe kama hupendi kitu mwingine atakipenda, huo ndo utofauti wetu wanadamu.

Unapochangia mada jiongelee wewe kama wewe usi generelize kama vile mlikubaliana ukatumwa kuja kuwakilisha maazimio.
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,065
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,065 2,000
Bila shaka ulikaa kikao na single mother wakakueleza hayo uliyoandika hapo mkuu!!

Usitake mtazamo wako uwe wa jamii nzima, wewe kama hupendi kitu mwingine atakipenda, huo ndo utofauti wetu wanadamu.

Unapochangia mada jiongelee wewe kama wewe usi generelize kama vile mlikubaliana ukatumwa kuja kuwakilisha maazimio.
Hahahaa kwani we huoni akili za wanaume humu dhidi ya single mother....


Mwanaume anapenda ukigoli aisee bikra huna,kutumika sawa hadi engine imeshusha mzigo kweli????hata km mi ndo kaka ako utakubali niache vigoli kisa kumsitiri mtu,kua fair Basi utanishauri nioe mwanamke mwenye mtoto km mm Ni Kaka ako???

Nilisema Ni ukweli mchungu lkn pole kama unapitia kipindi kigumu..
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,593
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,593 2,000
Hahahaa kwani we huoni akili za wanaume humu dhidi ya single mother....


Mwanaume anapenda ukigoli aisee bikra huna,kutumika sawa hadi engine imeshusha mzigo kweli????hata km mi ndo kaka ako utakubali niache vigoli kisa kumsitiri mtu,kua fair Basi utanishauri nioe mwanamke mwenye mtoto km mm Ni Kaka ako???

Nilisema Ni ukweli mchungu lkn pole kama unapitia kipindi kigumu..
soma vzr coment yangu uelewe nilichosema mkuu,
mtazamo wako usitake uwe wa wote, kuna wengine wanawakandia masingle mother humu alafu ndo waliowaoa hao hao (nina ushahidi), wengine dada zao single mother, wengine mama zao single mother wamelelewa na huyo single mother mpaka leo wanajiita wanaume...

huo ni ukweli wako wewe na akili yako ndo inakuaminisha hivyo mkuu na fyi am a happy married with two beautiful kids so serve ur sorry for urself

note: a real and matured gentleman will never talk shit about single mother,
 

Forum statistics

Threads 1,314,364
Members 504,895
Posts 31,824,604
Top