Hii ndio sababu halisi iliyo wafanya clouds waahirishe tamasha la Tigo Fiesta

1974hrs

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
744
1,000

Attachments

  • Screenshot_20181125-161634.png
    File size
    401 KB
    Views
    14

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
23,343
2,000
Tutumie nguvu na akili kuwafundisha vijana kujikwamua kiuchumi kuliko kuwapa mafunzo ya kihuni; ingawa wanasema muziki ni ajira.

Nchi changa hii bado jamani.
 

Tengero

Member
Feb 9, 2017
73
125
Za kunyapia nyapia zinasema sababu halisi iliyo wafanya Clouds wa ahirishe tamasha lao ni mauzo duni ya tiketi.

Inasemwa kwamba tiketi zilizo uzika zilikuwa ndogo sana.na.kwamba ingekuwa aibu kwa clouds kufanya tamasha lenye kuhudhuriwa na idadi ndogo ya watu.

Na.pengine hiyo ndio sababu Clouds wame Fanya uamuzi wa kuwarudishia pesa walio nunua tiketi.

  • Wangekuwa wameuza tiketi nyingi wasingeweza kufanya uamuzi wa kurudisha pesa za watu.
Nadhani una wazimu. Siyo bure
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,041
2,000
Za kunyapia nyapia zinasema sababu halisi iliyo wafanya Clouds wa ahirishe tamasha lao ni mauzo duni ya tiketi.

Inasemwa kwamba tiketi zilizo uzika zilikuwa ndogo sana.na.kwamba ingekuwa aibu kwa clouds kufanya tamasha lenye kuhudhuriwa na idadi ndogo ya watu.

Na.pengine hiyo ndio sababu Clouds wame Fanya uamuzi wa kuwarudishia pesa walio nunua tiketi.

  • Wangekuwa wameuza tiketi nyingi wasingeweza kufanya uamuzi wa kurudisha pesa za watu.
Team DAB mnaanza kupima upepo baada ya kufanya UJINGA wenu.

Mmelipotezea taifa mapato tarajiwa ya ambayo yangetokana ufanyaji wa biashara kwenye tamasha hilo.

Mmesababisha hasara kwa wafanyabiashara wadogo wadogo zaidi ya 200, makampuni zaidi ya 50.

Dhambi hii itawatafuna ninyi na hata kizazi chenu, lkn pia matokeo ya dhambi hii mtayapata hapahapa duniani.
 

kalikiti

Member
Apr 18, 2018
19
45
Mauzo madogo ya ticket ndo ukubali kupata hasara ya Kutengeneza jukwaa..?? mafuta ya magari ya promosheni?? Kutengeneza mziki ulee..??? Unadhani tigi kuwa wadhamini pale ilikuwa bure bure... Kama huna kazii tafuta jamaa likusukumie motoooo...
Nani kakwambia clauds wamepatahasara??uko mikono walipokapita unadhani walipata hasara..hap wanafaida nyingi tu.suala shoo ya dar ndo ilikua inaendakuwapa total loss.wakajiongeza
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,575
2,000
Nani kakwambia clauds wamepatahasara??uko mikono walipokapita unadhani walipata hasara..hap wanafaida nyingi tu.suala shoo ya dar ndo ilikua inaendakuwapa total loss.wakajiongeza
Achaa uzuzuuu mzee...! Hasaraa inatoka wapi kwa mfano?????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom