Hii ndio njia rahisi ya kujua kama unamridhisha mpenzi wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio njia rahisi ya kujua kama unamridhisha mpenzi wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinyoba, Jun 21, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wadau,

    Ukweli ni kwamba kama wewe ni mwanaume na katika suala zima la unyumba au kungonoka, wewe ndio kila siku unaanzisha game na kubembeleza tendo ujue mkeo hakufurahii na humridhishi.

    Kama wewe ni mwanamke na kila mara wewe ndo unaanzisha game au kubembeleza tendo basi jua kuwa mumeo hakufurahii na humridhishi.

    Kama mnaridhishana basi kila mmoja wenu atakua anamuwaza mwenza wake na kutamani kuwa nae wakati wote, hata kama upo kazini mtakua mnawaza muda wa kutoka kazini ufike mapema ukamuone mwenza wako.

    Ni hilo tu wadau.
     
  2. waubani

    waubani JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2014
    Joined: Nov 21, 2012
    Messages: 509
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    unamaanisha ni lazima muombane kwa pamoja? si ni lazima aanze mmoja anaweza kuwa ke au me
     
  3. Mgirik

    Mgirik JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2014
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 10,261
    Likes Received: 2,725
    Trophy Points: 280
    acha kukariri bwana mdogo. Kuna mwingne anaweza kukutafuta umtombe kwa vile tu unampa pesa kila ukimtomba lakn kitandan kumbe f
     
  4. m

    magd lumola JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2014
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umepiga ikulu

    Nzega
     
  5. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2014
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 17,964
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    Unataka tutoe siri zetu dogo
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2014
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    ngono ni zaidi ya uijuavyo
     
  7. baro

    baro JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2014
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 1,614
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Mhhh jaman aaahhh jf n kiboko
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2014
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Yoyote anaweza kumuanza mwenzie....cha msingi ni ile response baada ya kutoa signal. Kama response ni negative daily mara zote malalamiko basi ujue hauko vizuri kwenye tendo...
     
  9. geniveros

    geniveros JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2014
    Joined: Apr 29, 2014
    Messages: 20,895
    Likes Received: 15,423
    Trophy Points: 280
    we acha tu!!
     
  10. baro

    baro JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2014
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 1,614
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Aisee mkuu ni shidaaahh hta kma hutak kucheka itakubid tu na ukiwa karibu na watu wanaweza fikiri umechizika
     
  11. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2014
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Makomana tafsida aisee..
     
  12. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2014
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hayo ndo maneno Heart.
     
  13. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2014
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngono oriented mind. upo kazini unawaza utoke saa ngapi ukangonoke? umaskini huu utatuepuka kweli?
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2014
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu nae unakuta anawaza kuja kua Mchumi Benki ya dunia, kweli?
    Labda wakufanyie usaili Idara ya Uhamiaji
    Shenzy
     
  15. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 11,166
    Likes Received: 2,863
    Trophy Points: 280
    Uzi ni wa 2011 lakini mchangiaji wa kwanza kachangia saa moja iliyopita
    Hii mpya kwangu!!!
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2014
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Heheheee...... Itakuwa imeunganishwa..
     
  17. mwalimumzalendo1

    mwalimumzalendo1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2014
    Joined: May 19, 2014
    Messages: 1,093
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    Huwez nuna ukitumia jf
    Stress za maisha zinapungua kwanza
     
  18. mwalimumzalendo1

    mwalimumzalendo1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2014
    Joined: May 19, 2014
    Messages: 1,093
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Haaaaaa nilikua cjaangalia mdaaa hii kalii
     
  19. baro

    baro JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2014
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 1,614
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu
     
  20. T

    TOMEE JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2014
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani jeshini mnarudi lini au bado mnaaply vyuo
     
Loading...