Hii ndio idadi ya kesi za kifisadi zilokamilka na watuhumiwa kufilisiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio idadi ya kesi za kifisadi zilokamilka na watuhumiwa kufilisiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manager, May 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waheshimiwa wana 'Athens'
    Ninajitokeza kuuliza tangu vita ya ufisadi ianze ni kesi ngapi zimekatwa na watuhumiwa kufilisiwa? Kama hakuna what is the future of this country? Nawasilisha
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, heading na contecnt ya ujumbe wako haviendani, nenda kajipange, after all sio lazima uanzishe thread...
     
  3. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,139
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kula tano na like pamoja
     
  4. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ***** at work
     
  5. B

    Bumela Senior Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ah we vipi? Heading:Hi ndio..........halafu Ndani:Najitokeza kuuliza.................Jaribu kusoma kitabu cha common nonsense in Kiswahili.
     
  6. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kavu sana, akawaanzishie thread wadogo zake
     
  7. N

    NARE Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kbs kama umeniboa heading imenivutia kumbe uozo....si lazima uanzishe uzi unaweza ukawa msomaji kama una cha kuandika
     
  8. General

    General Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Moderator should just delete this thread
     
  9. m

    mayengo Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia wenzio wanafanyaje kwanza
     
  10. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nikakimbilia kufungua kupata list kumbe hola. Kweli JF imeshuka hadhi cku hizi
     
  11. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mnaboa sana nyie wadandia treni,we kama hujui kitu nyamaza,kuna wengine wanajua watamjibu ,msigeuze apa kijiwe cha ma dovoo wa kiswazi,
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,297
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    bull shit thread!
     
  13. Mwathirika

    Mwathirika JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 202
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mjibu basi kama alikuwa anauliza! Siyo anasema ngoja nkwambie halafu anakuuliza ww, nawe chombo kisicho na makali!
     
  14. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa has joined on 4th April 2012
     
  15. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    kila mtu angekuwa mwalimu cjui ingekuwaje,anaitajika mjinga ili kuwe na mwerevu pia,waswahili mnasemaga kichaa akikuibia nguo ukamkimbiza wewe ndo utaonekana chizi!nilitegemea baada ya muulza swali watu wangejibu badala yake majungu kama ivi
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,929
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    JF imevamiwa na waandishi wa magazeti ya udaku!!! Well done!! Habari za kuaminika JF. Zazidi kushuka siku hata siku,kweli mpanda ngazi hushuka...!
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,391
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Tanzania wengi elimu yetu ni shule za kata.nyie mliosomeshwa ulaya kwa pesa za kifisadi yafaa mtuelemishe, ilikuwa ni jambo la kumelemisha abadili heading sasa nashangaa mapovu meeengi hadi tumekosa uhondo,
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hivi shule yako ikoje? Huna cha kuandika tulia kama upo salon unanyolewa.
     
  19. N

    Nabwada Senior Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu nilijiandaa kusoma majina ya watu kumbe siyo ,natakiwa nitaje mimi,duuu
     
  20. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mbona watoa hoja mnakua wakali hivi? So far hakuna hata moja kama zipo nijulsiheni! Hii inaonyesha hakuna matumaini mpaka 2015 ambapo cdm itachukua ikulu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...