Hii ndio CCM kimetoka chuma kimeingia chuma siyo kama CHADEMA kaondoka Dkt. Slaa imepoteza mwelekeo

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
44,323
2,000
Kwanza niwatakie heri ya siku ya Bwana ya Matawi.

CCM ina hazina kubwa sana ya uongozi na katika hilo haina ushindani kabisa.

Kaondoka hayati Magufuli ameingia mama Samia moto ni ule ule tena unaelekea kuzidi.

Subirini huo ukaguzi wa hapo benki kuu wa fedha zilizotoka kuanzia January hadi March 2021 ndio mtajua CCM haina mambo ya kulindana kama wale watani zetu Chadema.

Nilitaka kusahau, pengo la Dkt. Slaa hapo Ufipa lingalipo hadi leo.

RIP Magufuli.
 

akajasembamba

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
479
500
Chadema lini ilishika madaraka ya nchi!! Njia ya vyama mbadala Afrika imejaa miiba na mawe, siyo kama vyama vilivyopo madarakani.

Chadema ikiwa madarakani ndiyo utaona hiyo hazina ya viongozi. Kwa siasa za uadui kuingia chama tofauti ni kujitoa mhanga,
 

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
527
1,000
Viongoz wengi wa ccm wanajua watz wengi coz n MASKINI sn hufurahia wakisikia flan kafutwa kaz...na ndo ilikuwaa kiki za hayat...huyu mama ajiepushe na kikombe hicho
 

Punainen

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,213
2,000
Hazina ya uongozi ndio hao wezi wa kura?!
'Hata msipoipigia kura ccm, itatangazwa tu kuwa mshindi'
Kwa kauli hiyo ya samia, mimi namuona tu kuwa ni mmoja wa wezi kama ilivyo kwa wanaccm wenzake. Kama angekuwa kiongozi bora asingeshiriki uovu wa tawala za ccm.
Hiviiiiii.....lile bunge la katiba ambalo huyu mama alikuwa makamo mwenyekiti lilikwapua kiasi gani vile?!
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
30,802
2,000
Kwanza niwatakie heri ya siku ya Bwana ya Matawi.

CCM ina hazina kubwa sana ya uongozi na katika hilo haina ushindani kabisa.

Kaondoka hayati Magufuli ameingia mama Samia moto ni ule ule tena unaelekea kuzidi.

Subirini huo ukaguzi wa hapo benki kuu wa fedha zilizotoka kuanzia January hadi March 2021 ndio mtajua CCM haina mambo ya kulindana kama wale watani zetu Chadema.

Nilitaka kusahau, pengo la Dr Slaa hapo Ufipa lingalipo hadi leo.

RIO Magufuli!
Kama upinzani walidhani kuna gepu basi gepu limebanwa zaidi...
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
11,748
2,000
Kwanza niwatakie heri ya siku ya Bwana ya Matawi.

CCM ina hazina kubwa sana ya uongozi na katika hilo haina ushindani kabisa.

Kaondoka hayati Magufuli ameingia mama Samia moto ni ule ule tena unaelekea kuzidi.

Subirini huo ukaguzi wa hapo benki kuu wa fedha zilizotoka kuanzia January hadi March 2021 ndio mtajua CCM haina mambo ya kulindana kama wale watani zetu Chadema.

Nilitaka kusahau, pengo la Dr Slaa hapo Ufipa lingalipo hadi leo.

RIO Magufuli!
Umesahau kuandika kwamba leo tu Rais Samia katuthibishia kuwa Magufuli alikuwa akiwalinda majizi bandarini, ATCL na hata ikulu majizi yalikuwepo naye wafisadi nchi
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
55,369
2,000
Huyu mama kiboko huyo aliyemtumbua waliyotangulia walishindwa mtumbuaa wala kumgusa

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom