Hii nchi ni hatari tuendako kama hivi ndivyo vigezo vya kupata ajira serikalini

bugembe

Member
Sep 13, 2021
40
150
Kazi sana,mimi nina vijana watatu WAMEKOSA na wote wadada,mmoja Form Four alipata Division Four(Point 27),mwingine Form Six alipata Division One (Art Subjects) na mwingine Division Two(Arts Subjects) na wote WAMEKOSA. Sasa Jeshi linataka kuajiri FAILURES tu,sijui hii ni AKILI ya wapi??
 

Abuu Said

JF-Expert Member
Jul 5, 2015
3,332
2,000
Subiri nafasi za JWTZ na elimu uliyonayo kama ni mchepuo wa sayansi itakua vzr zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom