Hii namba ikipigwa kwenye simu yako usipokee 0901901901

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,196
Points
2,000

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,196 2,000
hi namba inapigwa na system ya TIGO na ukipokea unasikia ujumbe wa watu wakiongea, so boring kwa kweli...TIGO acheni hizo bana inakela sana kwa kweli.
<br />
<br />
Tilte ya sred yako so hush kaka, by the way hivi kinachoku-bore wewe unadhani kitam-bore mwngne? People are so distingushed brother!.
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,655
Points
2,000

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,655 2,000
Dah Even Me Tokea Last Week Napata Msg kuwa Msichana wa Miaka 22 ID Yake kadhaa...Amependa Profile Yangu Kha! ili niongee nae ati Nipige Namba hiyo Sh 1/sek nifurahie Maongezi What is This!!! Hivi Ningekuwa na Mke Si Balaa hilo Tena Ndani oi...
 

Forum statistics

Threads 1,358,203
Members 519,232
Posts 33,162,308
Top