Hii Misimba na Miyanga, lini itaanza kujitegemea?

JembeNaNyundo

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
534
1,000
Ninashangaa sana hii mitimu. Kila siku inamtegemea ama Dewji au Manji au tajiri fulani. Hivi lini mtajitegemea nyie matimu? Timu zina umri wa Chelsea, lakini mpaka sasa tegemezi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom