Hii mifumo miwili inaweza kukupa credit sana na pia wewe na yeye kuenjoy tendo la ndoa


keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
763
Likes
513
Points
180
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
763 513 180
MIE huwa natumia hiyo long pass. Kuna siku wazungu wamekaribia nikahamishia mawazo site jinsi consultant amekeroma
 
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
603
Likes
451
Points
80
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
603 451 80
demu mpya double click. usipige long pass. otherwise uwe unapiga huku umehamisha mawazo unafikiria kama rais atapandisha salary au bado atakaza vyuma.
Kwa demu mpya tena awe mzur na msafi kwa ujumla ni ngumu sana.Njia nzur kwa demu ni kuhakikisha kuwa umeshapiga bao 1 kwenye match ingine kabla yake
 
Kanavu

Kanavu

Senior Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
125
Likes
81
Points
45
Kanavu

Kanavu

Senior Member
Joined Aug 10, 2017
125 81 45
Yaani wazungu waje halafu niwakatishe aah wapi..!
 
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
603
Likes
451
Points
80
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
603 451 80
Manouvre ingine ni "Style ya demu kuwa juu",mweke demu juu aendeshe farasi mwenyewe
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,864
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,864 280
MKUU HAYO MAMBO YA KUKATISHA KATISHA UNAWEZA KUMKATA STIMU MWANAMKE AKAPOTEZA HAMU YA KUENDELEA. KULA VZUR FANYA MAZOEZ. MIMI NAPGA TU MWANAMKE ANASEMA INATOSHA..
 
G

gaudensia

Senior Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
122
Likes
80
Points
45
G

gaudensia

Senior Member
Joined Feb 10, 2012
122 80 45
nliigundua hii mifumo ya uchezaji miaka mingi iliyopita baada ya kuona kupiga pasi fupi fupi au kupiga magoli menngi kunaweza pia kuharibu afya ya wewe mwanaume mchezaji. so hapo likaja wazo la kucheza formation moja nzuri ambayo inakuhakikishia heshima na ushindi kila wakati huku ukibaki na nguvu ya kuchez amechi hata nne kwa siku.

long pass. hiiunapokuwa unafanya mapenzi na mke/mwenzi wako unachukua muda mrefu kumaliza humalizi haraka haraka. unaweza chukua hata dk 40 kulingana na mwenzio anavyohitaji anapokuruhusu umalize basi mnamaliza pamoja kwa furaha. inaitwa long pass.hii inakuacha ukiwa bado na nguvu nyingi na unawea cheza game nyingine tena na tena na team ile ile au kama unataka kucheza mechi mbili au tatu na team tofaut tofaut.

double click. hii ni pale unapopiga two in one na sometime hata 3 kutegemeana na mhusika ambaye una mclick unapokuwa unapiga game unapomaliza usimalize yote katisha njiani then utakuwa umemaliza kidogo na hamu haijakuisha. mashine inabaki bado ina charge wakati huo huo unaendelea kupiga show bila kutoa au kuhamisha mawazo. hii huwa naipenda pale napocheza ana demu mgeni na ambaye ni mtamu sana na sitaki kumwachia mapema na hapo kila napotaka kumaliza nakatisha au namaliza kidogo naendelea na game ndani kwa ndani.

ili upige pass ndefu mwanaume usiweke akili kwenye kitendo na pia usiondoe kabisa. weka akili then ukiona wazungu wanakuja unakata internet. unaanza kuwaza madeni unayodaiwa.unaanza kuwaza maudhi flan uliyofanyiwa,unaanza kuwaza kero za wanasiasa wetu hawa, au jinsi ambavyo inasemakana vyuma vimekaza. halafu tena unarudi kwenye game..wazungu wakija una disconnect internet ..basi hapo unaweza kwenda hata 2 hrs mpaka mhusika akakwambie maliz ahapo una connect internet tena kwa 4G una Upload then kule mdada ana Download material game over.

hii mifumo yote inaanzia kwenye saikolojia. hilo ndo jambo la muhimu sana ambalo wanaume wengi hatulijui. tunadhan wakati mwingine kuwa kuna kitu special sana ambacho wanaomaliza muda mrefu wanakuwa nacho. mbali na kula vizuri na kushiriki mazoezi saikolojia ina nafasi kubwa sana katika jambo hili. uwezo wa kumaliza mapema upo kwa watu wawili. 1. mwanaume na 2. mwanamke unayefanya naye.
1. mwanaume ukiweza ku control hisia zako unaweza kaa muda mrefu bila kumaliza. kama hautaweka akili tendo la kumaliza.ikawa unapiga issue huku unafikiria jambo lingine au unafikiria tu kuwa unatakiwa uchukue muda mrefu then kuna uwezekano wa kuchukua muda mrefu zaidi kuliko ukiwa unawaza kumaliza tu kitendo

2. mwanamke. kuna wanamke wanajua kuweka mshawasha na usipokuwa makini unaweza jikuta unamaliza mapema sana. pia kuna ambaye ni so cold unaweza piga hata masaa mawili usimalize maana yu dont feel kabisa.

TAHADHALI: MIMI NATOA USHAURI TU NA PIA KUPOKEA USHAURI SI KWAMBA NI MJUZI WA HAYA MAMBO. Akina dada msinitafute.
Dah..... Watu na mautundu yao
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,844
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,844 280
Unamkata stim vipi wakat unayekatisha kutokumaliza ni wewe? Na unaendelea ku pump kama kawaida. Unamkataje stimu sasa?yaani unamkata stimu kwa kujizuia wewe kumaliza huku ukipiga show? So yeye anataka umalize mapema?

MKUU HAYO MAMBO YA KUKATISHA KATISHA UNAWEZA KUMKATA STIMU MWANAMKE AKAPOTEZA HAMU YA KUENDELEA. KULA VZUR FANYA MAZOEZ. MIMI NAPGA TU MWANAMKE ANASEMA INATOSHA..
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,188