Hii mifumo miwili inaweza kukupa credit sana na pia wewe na yeye kuenjoy tendo la ndoa


MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,757
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,757 280
safi sana.. nadhan mtoto alikuwa wa moto hasa. mkuu unafundisha halafu unaenda kula na mzigo?????? naomba nami niwe naenda kufundisha bure huko ndugu yangu... aisee..... hii kitu unaweza piga hata mara 8 kama una pumzi ya kutosha halafu mtoto ana mvuto siyo wale wanawake makabrasha..... inatakiwa upate K ya moto na mtoto mwenyewe anajua kuitikia mapigo. sema unachoka sana. otherwise huyo mtoto unampiga mbili au 3 ila ni zile za looooooong pass.

hii mimi nasema ni promo !kwakweli ni promo !hanaswi mtu hapo
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,051
Likes
17,341
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,051 17,341 280
unaweza tumia trick hizi ili usifike kileleni haraka. unajua haya mambo wala huhitaji kunywa dawa au kwenda kwa mganga. ni saikolojia,chakula kizuri na mazoezi. kama unatatizo la kufika mwisho kabla ya kutembea safarini muda mrefu unaweza tumia hiyo ya ku double click. yaani ukimaliza usitoe na wakati wa kumaliza jaribu kukata au kubana usimalize yote fanya uishie njiani then unaweza endelea. au unaweza maliza ila usitoe mashine. endelea kuvuta hisia na kupiga show. hii ni nzuri na mimi huwa naweza maliza nikakuta mashine imesimama bado ngangali kabisa yaani nakuwa kama sijamaliza. hii yote ni akili tu jinsi unavyoi set (sorry wadau msije ona kama najipigia promo, mimi ni mhuni tu sijatulia so hata wanawake nawaonya wasijaribu kabisa kunisogelea maana ni HIV POSITIVE. so hamna promo hapo ) so omarion5 hili jambo cheza na akili.ukiiambia akili nimemaliza kazi kule chini nako kuna respond. wewe ukimaliza endelea kusema bado piga tu mashine kwa speed ile ile... usichomoe kwanza. na unapomaliza usimalizeeeee kama unatua mzigo hutak tena. achia kidogo bana, achia kidogo bana. then piga show.
Hizi trick mimi nilikuwa wapi kuzitumia aaah yaani nimekuwa napiga show vizuri tu hila sasa ni less than a second....

Ngoja nitafanya practice nilete mrejesho

GuDume
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,839
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,839 280
safi sana MBITIYAZA mchango wako .. unachosema ni kweli. ili upige pass ndefu mwanaume usiweke akili kwenye kitendo na pia usiondoe kabisa. weka akili then ukiona wazungu wanakuja unakata internet. unaanza kuwaza madeni unayodaiwa.unaanza kuwaza maudhi flan uliyofanyiwa,unaanza kuwaza kero za wanasiasa wetu hawa, au jinsi ambavyo inasemakana vyuma vimekaza. halafu tena unarudi kwenye game..wazungu wakija una disconnect internet ..basi hapo unaweza kwenda hata 2 hrs mpaka mhusika akakwambie maliz ahapo una connect internet tena kwa 4G una Upload then kule mdada ana Download material game over.

ulichouliza ni kweli !ndo maana wanaume wengi mnakojoa haraka ukishaweka akili pale kwisha habari yako !nadhan weka akili pale ukiwa unataka kumaliza !na sie tusipoweka akili hapo kwenye tukio tunaumia hatuenjoy !tupo viceversa !kumbuka hatra madeni
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,051
Likes
17,341
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,051 17,341 280
safi sana MBITIYAZA mchango wako .. unachosema ni kweli. ili upige pass ndefu mwanaume usiweke akili kwenye kitendo na pia usiondoe kabisa. weka akili then ukiona wazungu wanakuja unakata internet. unaanza kuwaza madeni unayodaiwa.unaanza kuwaza maudhi flan uliyofanyiwa,unaanza kuwaza kero za wanasiasa wetu hawa, au jinsi ambavyo inasemakana vyuma vimekaza. halafu tena unarudi kwenye game..wazungu wakija una disconnect internet ..basi hapo unaweza kwenda hata 2 hrs mpaka mhusika akakwambie maliz ahapo una connect internet tena kwa 4G una Upload then kule mdada ana Download material game over.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,757
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,757 280
safi sana MBITIYAZA mchango wako .. unachosema ni kweli. ili upige pass ndefu mwanaume usiweke akili kwenye kitendo na pia usiondoe kabisa. weka akili then ukiona wazungu wanakuja unakata internet. unaanza kuwaza madeni unayodaiwa.unaanza kuwaza maudhi flan uliyofanyiwa,unaanza kuwaza kero za wanasiasa wetu hawa, au jinsi ambavyo inasemakana vyuma vimekaza. halafu tena unarudi kwenye game..wazungu wakija una disconnect internet ..basi hapo unaweza kwenda hata 2 hrs mpaka mhusika akakwambie maliz ahapo una connect internet tena kwa 4G una Upload then kule mdada ana Download material game over.

jaman nimechekaaaaaaa!uwiii !nimecheka sana jaman wewe sio aisee!!
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,757
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,757 280
Hizi trick mimi nilikuwa wapi kuzitumia aaah yaani nimekuwa napiga show vizuri tu hila sasa ni less than a second....

Ngoja nitafanya practice nilete mrejesho

GuDume

inakeraga pale unapomaliza within a less second mkuu ! afu usiwez kurudia mtanange !najua huwez nielewa ngj niache tu !
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,839
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,839 280
nachomaanisha mwili. unajua ukiwa unapiga sana magoli yaani mengi mengi hata mwili unaanza kuwa dhaifu. kwa siku unapiga bao 10 ndani ya week utakuwa weak. so ili kutunza mwili uwe na nguvu usipige bao nyingi sana . piga 3 kwa siku zile ndefu ndefu au piga 5 then ule vizuri sana kurudisha nguvu uliyopoteza. KWA KILA BAO MOJA WATAALAM WANASEMA NI KAMA UMEKIMBIA KILOMETRES 14. sasa zidisha mara tano kama hujajikuta umekimbia mpaka chalinze .... sasa fikiria huo uchovu wake kwa mwili. mapenzi si ugomvi au mateso ni raha. na raha mnatakiwa kupata wote wawili.
Anha so anayepiga pasi ndefu ndefu sio rahisi kuchoka mapema, make itamchukua muda kufunga gori ukizingatia ana mechi tatu zina msubiri.?
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,839
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,839 280
mimi huwa nakataa kuwa kufika kileleni ni upungufu wa nguvu za kiume. kutosimamisha ndo upungufu wa nguvu za kiume. kufika kileleni ni tatizo la kutoku control nguvu zako za kiume... na hii inatokea sana kwa jamaa ambao wamekaa muda mrefu hawajacheza game au wanapata game za kusua sua. na pia kutokuwa na mazoezi ya kutosha.

Zaiid nimekupata mbitiyaza

Na je kuwahi kufika kileleni ni upungufu wa nguvu za kiume.?
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,757
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,757 280
nachomaanisha mwili. unajua ukiwa unapiga sana magoli yaani mengi mengi hata mwili unaanza kuwa dhaifu. kwa siku unapiga bao 10 ndani ya week utakuwa weak. so ili kutunza mwili uwe na nguvu usipige bao nyingi sana . piga 3 kwa siku zile ndefu ndefu au piga 5 then ule vizuri sana kurudisha nguvu uliyopoteza. KWA KILA BAO MOJA WATAALAM WANASEMA NI KAMA UMEKIMBIA KILOMETRES 14. sasa zidisha mara tano kama hujajikuta umekimbia mpaka chalinze .... sasa fikiria huo uchovu wake kwa mwili. mapenzi si ugomvi au mateso ni raha. na raha mnatakiwa kupata wote wawili.

5 unatafuta nn mkuu ?
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,757
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,757 280
mimi huwa nakataa kuwa kufika kileleni ni upungufu wa nguvu za kiume. kutosimamisha ndo upungufu wa nguvu za kiume. kufika kileleni ni tatizo la kutoku control nguvu zako za kiume... na hii inatokea sana kwa jamaa ambao wamekaa muda mrefu hawajacheza game au wanapata game za kusua sua. na pia kutokuwa na mazoezi ya kutosha.

mazoez tu
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,839
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,839 280
  1. mi nakuelewa na hapo ndo wanawake wengi wana mind. ila pia na wewe mwanamke unatakiwa ujisifie kuwa una K moto sana. mwandae tena jamaa na ikiwezekana mwambie kabla ya game ashoot hewani kwanza kuondoa nanii then hapo mweke sawa tena wapige show... sema kuna wadada nao wamoto ile mbaya... hao sasa unatakiwa ku double au triple click... zipo hizo ugali moto mboga moto.
inakeraga pale unapomaliza within a less second mkuu ! afu usiwez kurudia mtanange !najua huwez nielewa ngj niache tu !
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,051
Likes
17,341
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,051 17,341 280
nachomaanisha mwili. unajua ukiwa unapiga sana magoli yaani mengi mengi hata mwili unaanza kuwa dhaifu. kwa siku unapiga bao 10 ndani ya week utakuwa weak. so ili kutunza mwili uwe na nguvu usipige bao nyingi sana . piga 3 kwa siku zile ndefu ndefu au piga 5 then ule vizuri sana kurudisha nguvu uliyopoteza. KWA KILA BAO MOJA WATAALAM WANASEMA NI KAMA UMEKIMBIA KILOMETRES 14. sasa zidisha mara tano kama hujajikuta umekimbia mpaka chalinze .... sasa fikiria huo uchovu wake kwa mwili. mapenzi si ugomvi au mateso ni raha. na raha mnatakiwa kupata wote wawili.
eti hadi chalinze

Asanteh sana GuDume hii ndio faida ya kushare sasa..........
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,051
Likes
17,341
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,051 17,341 280
mimi huwa nakataa kuwa kufika kileleni ni upungufu wa nguvu za kiume. kutosimamisha ndo upungufu wa nguvu za kiume. kufika kileleni ni tatizo la kutoku control nguvu zako za kiume... na hii inatokea sana kwa jamaa ambao wamekaa muda mrefu hawajacheza game au wanapata game za kusua sua. na pia kutokuwa na mazoezi ya kutosha.
Naungana na wewe GuDume aisee

Niliwahi kaa miezi 3 bila game sasa kuna siku nilipata demu aisee toto la kichaga nika lipalamia aisee ndani ya dk 1 done.

Nahisi men anapokaribia kusex damu huwa inakwenda kasi sana kwa mwili wake hivo inahitaji muda mzuri wa kujiandaa kama sio warm-up mpaka dk20 kusudi kuzoea tendo lenyewe. Hili walau damu izunguke kawaida.

Hila ukiparamia ni ndani ya second
 

Forum statistics

Threads 1,236,497
Members 475,174
Posts 29,259,837