Hii maana yake nin?! Wadau is this coincidential au majini..??

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,162
2,000
Wadau hii wala c utani, huyu anayejiita DAUDI 1

namuona kama mchawi,
mchepuko wangu hapo town nimemuambia on MONDAY i'll be there.
Akanijibu nimsindikize mahali,,

nikamuuliza wapi? Hakujibu.

Nikasisitiza wapi?,

akanijibu,, kumuona DOCTA wake..

Nikasema huyu daud ni mwanga au nae ni dr.?

Ivi ni kweli ma dr. Ndo wako hvi.
 
Last edited by a moderator:

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,162
2,000
sasa sijajua kwa huyo dr. Wake anashida gan? Nampigia nw. Nawapa feeback.
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,162
2,000
kuna uzi wa daudi unatembea, kama hujausoma huwezi nielewa.

Nimemuuliza huyu mchepuko wangu anaenda kwa docta kufanya nin! Akanijbu.
Kwani mie sijui matatizo yake.

Nikamuuliza, huyo dr. ni KE au ME. ,akanijibu ni ME.
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,162
2,000
nikakata cm, nkamwawbia nipo kwenye kelele. Ntampigia nikifika.
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,815
2,000
Wadau hii wala c utani, huyu anayejiita DAUDI 1

namuona kama mchawi,
mchepuko wangu hapo town nimemuambia on MONDAY i'll be there.
Akanijibu nimsindikize mahali,,

nikamuuliza wapi? Hakujibu.

Nikasisitiza wapi?,

akanijibu,, kumuona DOCTA wake..

Nikasema huyu daud ni mwanga au nae ni dr.?

Ivi ni kweli ma dr. Ndo wako hvi.
Unaumwa kichaaa?
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,162
2,000
Wadau kuna uzi ka upost Daudi, mida ya saa saba mchana.

Sasa scenerio za ule uzi zimenigusa laiv.

Nina binti hapo town. Nakuja j 3 hapo. Sasa yeye kaniambia j3 anaenda kwa dokta wake.

Nikamuuliza kwanini uende kwa dr. Wako wakat mie naja. Akanijib. Kwani we(mimi) sijui matatizo yake.

Nikamuuliza huyo dr. Ni ME au KE. Akanijibu ni ME.

YUPO K NYAMA SCIENCE.. SASA MIE NKIFIKA NI KUFUMUA MARINDA TU, THEN NATAMBAA.
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,815
2,000
Wadau kuna uzi ka upost Daudi, mida ya saa saba mchana.

Sasa scenerio za ule uzi zimenigusa laiv.

Nina binti hapo town. Nakuja j 3 hapo. Sasa yeye kaniambia j3 anaenda kwa dokta wake.

Nikamuuliza kwanini uende kwa dr. Wako wakat mie naja. Akanijib. Kwani we(mimi) sijui matatizo yake.

Nikamuuliza huyo dr. Ni ME au KE. Akanijibu ni ME.

YUPO K NYAMA SCIENCE.. SASA MIE NKIFIKA NI KUFUMUA MARINDA TU, THEN NATAMBAA.
unakijua ulichoandika pale juu? huo uchawi wa Daudi1 ni upi?
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
26,886
2,000
Wadau kuna uzi ka upost Daudi, mida ya saa saba mchana.

Sasa scenerio za ule uzi zimenigusa laiv.

Nina binti hapo town. Nakuja j 3 hapo. Sasa yeye kaniambia j3 anaenda kwa dokta wake.

Nikamuuliza kwanini uende kwa dr. Wako wakat mie naja. Akanijib. Kwani we(mimi) sijui matatizo yake.

Nikamuuliza huyo dr. Ni ME au KE. Akanijibu ni ME.

YUPO K NYAMA SCIENCE.. SASA MIE NKIFIKA NI KUFUMUA MARINDA TU, THEN NATAMBAA.
I see...! Naona hii biashara imepata wateja si mchezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom