Hii kitu inaudhi kweli na tuseme tu ukweli sasa tumewachokeni


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,888
Likes
37,096
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,888 37,096 280
Kama unajua fika kuwa Bwawa lako la Mindu tayari limeanza ' kutiririsha ' maji na ' kufurika ' kunakotuka kwanini wakati tunaongea katika Simu huku tukikubaliana uje ' tubaiolojiane ' hukuniambia na unakuja kuniambia / kunitaarifu ' Maghettoni ' wakati unaona tayari kabisa mnara wangu wa ' Babeli ' umeshasimama? Ndiyo maana wakati mwingine ili tu kumaliza haja zetu mnatulazimisha sasa tupite nanyi ' Kibaiolojia ' katika milango isiyoruhusiwa na Mwenyezi Mungu ' Binadamu ' wa Jinsia ya Kiume kupita.

Siku imeshaharibika hii!!!!!!!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,888
Likes
37,096
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,888 37,096 280
Mkuu yamekukuta nn?????
Si madogo Mkuu. Unajua hakuna kitu kibaya na kinachouma hasa pale ambapo tayari umeshaseti ' Mingo Mbunye ' yako na ukajua imeshakaa ' level ' tayari halafu inakuja inakuambia Bwawa lake la Mindu limefurika. Wengine huwa tukitongoza mara moja nguvu mpya za kutongoza huja baada ya Saa 72 zijazo hivyo leo ni kama vile nimepewa ' adhabu ' moja kubwa mno. Nimekereka mno Mkuu. au sijui nipite nae tu katika ule mlango usioruhusiwa na Mwenyezi Mungu ili ' nimkomoe ' kusudi siku nyingine awe makini na tusipotezeane muda.
 
ANCIENT FROM EGYPT

ANCIENT FROM EGYPT

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
366
Likes
240
Points
60
ANCIENT FROM EGYPT

ANCIENT FROM EGYPT

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
366 240 60
Haaaaaahaaaaa hakya Mungu
 
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,424
Likes
14,122
Points
280
Age
23
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,424 14,122 280
Ahahaha Natry kuimagine sura ambayo uliweka baada ya kukuta bonde liko hivyo Nacheka sana hapa
 
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
322
Likes
154
Points
60
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
322 154 60
Si madogo Mkuu. Unajua hakuna kitu kibaya na kinachouma hasa pale ambapo tayari umeshaseti ' Mingo Mbunye ' yako na ukajua imeshakaa tayari halafu inakuja inakuambia Bwawa lake la Mindu limefurika. Wengine huwa tukitongoza mara moja nguvu mpya za kutongoza huja baada ya Saa 72 zijazo hivyo leo ni kama vile nimepewa ' adhabu ' moja kubwa mno. Nimekereka mno Mkuu. au sijui nipite nae tu katika ule mlango usioruhusiwa na Mwenyezi Mungu ili ' nimkomoe ' kusudi siku nyingine awe makini na tusipotezeane muda.
Inakeraaa kwliii sema we mkauxhie!! Wanawake cjui wana akili ganii wanapendaa sana drama
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,888
Likes
37,096
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,888 37,096 280
Wala hupaswi kusema hili jambo hapa. Ulipaswa umweleze mwenyewe muhusika. This is so personal and confidential issu
Watu wanaposema ' Pumbu ' zao zimevimba au ' Mbunye ' zao zina hitilafu humu humu JF hayo yanakuwa siyo mambo Personal and Confidential kama usemavyo? You're very Stupid.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,888
Likes
37,096
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,888 37,096 280
Ahahaha Natry kuimagine sura ambayo uliweka baada ya kukuta bonde liko hivyo Nacheka sana hapa
Siku yangu imeshaharibika Mkuu we acha tu! Inakera na kuudhi mno.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,888
Likes
37,096
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,888 37,096 280
Inakeraaa kwliii sema we mkauxhie!! Wanawake cjui wana akili ganii wanapendaa sana drama
Halafu tukitiririka na kuserereka nao Milango isiyoruhusiwa na Mwenyezi Mungu wanatulaumu. Yaani Mkuu huwezi amini mpaka muda huu mnara wangu wa ' Babeli ' bado umesimama na wala hautaki kushuka mpaka ' umbaioloji ' Mtu. Sijui itakuwaje leo.
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,764
Likes
9,786
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,764 9,786 280
Mimi huwa namwuliza kabisa mapema kama yupo hapa duniani au kaenda sayari nyingine...yaani mwezini. Inaudhi sana. Unafika unataka kukamua issue anakwambia nipo period.... Nyau kabisa. Sasa kama yupo period alikuja kufanya nini hapo?
 
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
2,167
Likes
2,051
Points
280
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
2,167 2,051 280
Mkuu asubuhi yote hii...... Kwa hiyo Leo hujaenda kiwandani?
 

Forum statistics

Threads 1,235,338
Members 474,524
Posts 29,218,782