Hii kitu balaa ni Turbo charge!

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
6
Points
35

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 6 35
mmh ngoja nilete ya kwangu tena nikiwa nimevaa vitenge muone mtakavyodata.maana sihitaji kuvaa nusu uchi ili nivutie,nimeumbwa nikaumbika ati zaid ya huyo...!
lini utaiweka ya kwako firstlady?kwa niaba ya jf nakuomba uiweke asap maana nahisi itakua balaa.but its good to know umeumbika halafu no matangazo kwa kuvaa nusu uchi
 
Joined
Sep 18, 2009
Messages
83
Likes
0
Points
0

Akami

Member
Joined Sep 18, 2009
83 0 0
Weka basi hiyo picha tuione,sisi ndo tutajaji kama haustaili matangazo au la!Alafu hicho kitu mbona hamna namba za simu n.k,tutumie basi tuone hiyo chargerkama ni Turbo au Scania
 

Forum statistics

Threads 1,203,213
Members 456,663
Posts 28,104,898