Hii kitu bado inauzwa hapo dares-salaam mjini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu bado inauzwa hapo dares-salaam mjini?

Discussion in 'JF Chef' started by MziziMkavu, Sep 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,007
    Likes Received: 3,614
    Trophy Points: 280
    Hii Kitu nimekula miaka 40 iliyopita wakati nilikuwa ninakwenda shule Mjini hapo Dares-salaam mpaka leo bado wanaichoma hapo mjini jamani nauliza?


    [​IMG]







    Sukuma siku mbele.... Udenda unanitoka nime i miss siku nyingi jamani.................................
     

    Attached Files:

  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Acha uswahili wewe, inachomwa sana na itachomwa hadi mashamba yageuzwe kuwa viwanja
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,007
    Likes Received: 3,614
    Trophy Points: 280
    Mkuu BARRY Yakhe usikasirike mimi ninauliza nipate kujuwa ninasikia watu wameipa jina eti (Sukuma siku mbele) mimi ninaijuwa kwa jina la Mihogo kumbe kuna jina lingine ?Wewe unakula bado hiyo sukuma siku mbele? :smile-big:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na siku hizi wasio na mbegu za kutosha huila mibichi wakiambiana kwamba inaongeza nguvu ya kushughulika.wanaiita stata.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Bado ipo ila wameongeza na chai ya tangawizi siku hizi

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    masikini HADEKI!!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    hiyo makitu ipo sana tu mbona...
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 3,012
    Trophy Points: 280
    ipo sana ukipata na pilipili ya kusaga na limao daaah safi MziziMkavu nitakutumia kwa EMS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Complementary goods
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wamekula chumvi nyingi, 40yrs wao ndo school boys mmmmh
     
  11. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu, mbona wewe ni mchokozi sana wa tumbo langu! Inanibidi sasa niisake kabla giza halijaingia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,969
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Kaka ukipata hiyo kwa mtindi hutaachana nayo milele!
     
  13. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duuuh,ukienda coco beach nasikia ndio kwao,ipo ya kila design. Sasa hiyo chuma ilivyo na kutu ndio raha yake nasikia.Uswazi raha!
     
  14. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,710
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    muogo wa jangombe ukiupata kwa kachumbarii ya ukweli mbona siku zinasonga...
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,007
    Likes Received: 3,614
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,007
    Likes Received: 3,614
    Trophy Points: 280
    Na hii kitu bado wanaichoma mitaani?

    [​IMG]
     
  17. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Naizimia sana hiyo mavitu,mahindi ya kuchoma na mihogo either ya kuchoma,deep fried,ama ya kuchemsha/kupika na nazi!mmmh!yum yum!mkuu huko ugiriki haipatikani?huku wamexicana wanayo na huwa naenda kuinunuwa sometimes,huku hadi viazi vitamu kwa san tu!
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,007
    Likes Received: 3,614
    Trophy Points: 280
    mkuu jmushi1 nasikia hiyo Biashara ya Mahindi na Mihogo ya Kuchoma wameiingilia sana Wachina ndio wauza wakuu Je ni Kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tamuu sana
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,914
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Hiyo chenza tu ndio huwa na msimu lakini Mahindi ni hayana msimu yanauzwa kila day.... Nilikuwa nala hadi meno yakawa yananuma nikapunguza
     
Loading...