hii kazi nisipo acha jela inanita,ushauri please


C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
603
Likes
75
Points
45
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
603 75 45
mi ni mwalimu, wiki iliyopita mwanafunzi wa kike form three, kanifata na kuniambia anataka kunipa zawadi, nkwamwambia poa tu, zawadi aloniletea nilichoka, maana alinletea chupi aina ya boxer 3, vituko vya wanafunzi navipata sana lakini infact sitaki kabisa mambo hayo yanavunja sana heshima ingawa mwaka juzi maji yalizidi unga msichana wa form 5, alini trap hadi nika haribu lakini huwa najilaumu hadi leo kwa kufanya vile na nikatubia na nikaahidi kutorudia tena, jamani mniombee nibadilishe kazi naona hii nilonayo sio sio......
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
weka muhuli baba aka gegeda baba. wakati wadau tuakuonea wivu. wewe unapepesa macho???? dah kweli penye miti hamna wajenzi.......
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Jela inakubp mwalimu.
 
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
445
Likes
2
Points
33
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
445 2 33
Nina wasi wasi na taaluma yako kama kweli ulijifunza somo la Psycholojia ya elimu ( educational psychology) vizuri. Ni simple mno kuwatreat hao watu na ukilijuwa hilo wala haitakusumbua.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,417
Likes
102
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,417 102 160
Kama inawezekana nenda kasome shahada ama masters ili ubadilishe kazi,hiyo kazi ya kufundisha hizo sketi daaa majanga kama hilo umeligundua sepa fasta
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,612
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,612 685 280
Lakini tuseme ukweli , wasichana mashuleni wana vituko vya kufa mtu. Yaani anahakikisha anakaa strategically halafu anajiachia uone nyeti zake wakati unafundisha. Hii iko duniani kote. Waalimu wana kazi kweli kweli. Pole mkuu, yakikushinda we peleka tu moto mradi usishikwe. Haha hah
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
603
Likes
75
Points
45
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
603 75 45
Nina wasi wasi na taaluma yako kama kweli ulijifunza somo la Psycholojia ya elimu ( educational psychology) vizuri. Ni simple mno kuwatreat hao watu na ukilijuwa hilo wala haitakusumbua.
kaka nimebamiza ed-psychology vizuri tu,tena udsm.....and am good in philosophy but watoto wa siku hizi chenga chenga, tena uki solve hili jambo kibusara ndo utaharibu kabisa kwani ukiwatosa wanakuzushia vizuri tu
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,676
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,676 280
Usiende peku.
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
603
Likes
75
Points
45
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
603 75 45
Kama inawezekana nenda kasome shahada ama masters ili ubadilishe kazi,hiyo kazi ya kufundisha hizo sketi daaa majanga kama hilo umeligundua sepa fasta
yap, saizi napiga OPEN MED APPS
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,405
Likes
6,417
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,405 6,417 280
Kwa Shujaa huenda Kilio !
Kwa Mwoga huenda Kicheko !


Sasa wewe jisifu ujinga wako lazima utakuja
kujiona hufai,kaa nao mbali hasa nyakati hizi.
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
mmmh ualimu kazi nakumbuka mwaka 2002 wakati naasubiri kwenda chuo nikapata kitemple cha kufundisha shule moja hivi tena kwa bahati mbaya nilikuwa nakata physics na hesabu da nilikoma kweli kweli.na mitego ya watoto wa kike aisee.... ni noma....
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,038
Likes
5,355
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,038 5,355 280
ningependa kukusaidia, mimi nimepita huko kwenye hiyo fani! ningependa kujua una miaka mingapi katika kazi hii? upo mkoa gani? una umri gani?

ukinijibu haya nitakupa ushauri mzuri mno!!!
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
mi ni mwalimu, wiki iliyopita mwanafunzi wa kike form three, kanifata na kuniambia anataka kunipa zawadi, nkwamwambia poa tu, zawadi aloniletea nilichoka, maana alinletea chupi aina ya boxer 3, vituko vya wanafunzi navipata sana lakini infact sitaki kabisa mambo hayo yanavunja sana heshima ingawa mwaka juzi maji yalizidi unga msichana wa form 5, alini trap hadi nika haribu lakini huwa najilaumu hadi leo kwa kufanya vile na nikatubia na nikaahidi kutorudia tena, jamani mniombee nibadilishe kazi naona hii nilonayo sio sio......
Unafundisha shule gani???
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
73
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 73 145
mi ni mwalimu, wiki iliyopita mwanafunzi wa kike form three, kanifata na kuniambia anataka kunipa zawadi, nkwamwambia poa tu, zawadi aloniletea nilichoka, maana alinletea chupi aina ya boxer 3, vituko vya wanafunzi navipata sana lakini infact sitaki kabisa mambo hayo yanavunja sana heshima ingawa mwaka juzi maji yalizidi unga msichana wa form 5, alini trap hadi nika haribu lakini huwa najilaumu hadi leo kwa kufanya vile na nikatubia na nikaahidi kutorudia tena, jamani mniombee nibadilishe kazi naona hii nilonayo sio sio......
Nakushauri uwe imara tu kiroho na uweze kumkemea pepo la ngono na uzinzi.Trust me mitego ipo kila mahali..Ukija huku maofisi ya kawaida nako full mitego tena na wake ya wake za watu.Labda ufanye kazi inayohusisha wanaume tu kama ubaharia( japo nao nasikia ni vicheche)
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
Akili yako itoe huko kbs usipende kuwa na close relationship na wanafunzi wk kuwa kikazi zaidi hapo utashinda lkn sijui mb yakuwe zawadi itakughalimu sn.
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Mbona kitaa wanagegedwa na wazee sana tu so kama vp bamiza tu but kumbuka kucheza kwa step tena kmyakmya na usikeshe kama cnn.
 
kaly

kaly

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
0
kaly

kaly

Member
Joined Aug 6, 2011
63 0 0
Kaka mwenzio nilikimbia huko yaan watoto wa siku hizi hawafai. Nilikiwa na msimamo baada mwaka uvumilivu ulinishinda. Niliwagegeda na kwenda kupiga zangu BBA
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099