Hii kauli ya watapangiwa kazi nyingine naona inaukakasi


N

NJALI

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
1,537
Likes
886
Points
280
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
1,537 886 280
Ukweli nakubaliana na Raid wetu pamoja na viongozi waandanizi wa NCHI hii kwa kazi nzuri wanazofanya kunyoosha NCHI.
.
Rais wetu amekuwa mstari wa mbele kupinga Rushwa, Uzembe kazini, Uhujumu uchumi na ukosefu wa ubunifu kwa viongozi. Hadi hapo tuko pamoja.

ATAPANGIWA KAZI NYINGINE
Hapo ndipo chanzo cha Mimi kuandika Uzi huu, kuna vigogo Rais alipo watengua amekuwa na kauli ya kuwapangia kazi zingine ambazo pia hazitaji ni za chama, serikali, wataongoza watu, watapelekwa veta?

Mfano alipo mpumzisha Chief Secretary Balozi Ombeni Sefue alisema hayo.
Kwa mama Anna Malicela pia akasema hivyo hivyo.
Leo kuna kigogo mmoja amemnyofoa hapa Mara akasema hivyo hivyo kupitia kwa Msemaji wake!!.

Sasa Mimi elimu yangu ni ndogo tena ya hapa na pale sielewi mantiki ya kumnyofoa MTU kwenye kazi yake kisha ukamuahidi kazi nyingine serikalini.

Kifamilia inaleta mantiki mfano House girl anaweza akahamishiwa getini au mapokezi.Pia mchunga ng'ombe anaweza akabadilishiwa kazi akawa mlinzi getini n.k

Mimi nichukulie ni Mwalimu wa Elimu Msingi, nimekamatwa na kabinti ninakashughulikia ofisini kwangu, red handed taarifa zikafika kwa DEO, TSD n.k Je kwa mtindo huu nitabadilishiwa kazi niwe mlinzi wa shule, Mgambo, Mtendaji wa kijiji? Au Mwalimu wa cheke chea?Au nitaondolewa moja kwa moja?

Kama nitaondolewa hawa wanao ahidiwa kazi zingine watakuwa wamewatendea haki wanao ondolewa jumla wakikosea?
 
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
27,442
Likes
108,620
Points
280
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
27,442 108,620 280
Wa mkoa wa Mara hawajasema watampangia kazi nyingine, wa Ruvuma yeye atapangiwa kazi nyingine ofisi ya waziri mkuu
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,486
Likes
2,405
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,486 2,405 280
Wasubiri miezi miwili ipite, yeye Rais naona uzalendo umemshinda kabisa yaani kafeli kusubiri miezi miwili ndpo awapangie vituo!?. Unapomfukuza mtu kazini unampa matumaini kwamba aendako atapata kazi zingine nzuri kwahiyo asilaumu sana kwa kufukuzwa kwake; ukweli utaujua mwenyewe. Stay away Ngosha at work!
 
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
808
Likes
1,021
Points
180
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
808 1,021 180
Hiyo ni lugha tu mkuu ili wasife kwa presha! Enzi nzetu tukiwa shule kama mtu anafukuzwa alikua anaambiwa 'tunakusimamisha shule mpaka bodi itakapokaa' kumbe ndo mzima
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,924
Likes
3,495
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,924 3,495 280
Eti wadau ile iljkuwa geresha au ndio ule usemi wa akufukuzae hakwambii ondoka moja kwa moja
Mwenye uelwa anieleweshe!
 
J

JIS

Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
71
Likes
26
Points
25
J

JIS

Member
Joined Dec 5, 2011
71 26 25
Eti wadau ile iljkuwa geresha au ndio ule usemi wa akufukuzae hakwambii ondoka moja kwa moja
Mwenye uelwa anieleweshe!
Siku zote Mkuu wa nchi hasemi uongo. Ni lazima watatafutiwa kazi nyingine kama alivyoahidi. Sio hao tu, hata baadhi ya waliokuwa Makatibu/Naibu Wakuu wa Wizara bado wanasubiri kupangiwa kazi nyingine. Nina uhakika JPM atatimiza ahadi yake.
 
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
338
Likes
168
Points
60
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
338 168 60
Aisee Huku Mimi Ni Mgeni Nahisi Nimeingia Choo Cha Kike ... Ngoja Waje Wanaofahamu ...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
KAZI zao zinatafutwa kwenye ulimwengu wa nyota
 
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
2,047
Likes
4,606
Points
280
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
2,047 4,606 280
Wametafutiwa kazi sema majibu bado nimesikia mmoja kawa balozi wa heshima soko la Tandale yule mwaingine atapewa mkoa Jecha huu ni mkoa mpya
 
47pro

47pro

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
1,205
Likes
219
Points
160
Age
28
47pro

47pro

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
1,205 219 160
Ukweli nakubaliana na Raid wetu pamoja na viongozi waandanizi wa NCHI hii kwa kazi nzuri wanazofanya kunyoosha NCHI.
.
Rais wetu amekuwa mstari wa mbele kupinga Rushwa, Uzembe kazini, Uhujumu uchumi na ukosefu wa ubunifu kwa viongozi. Hadi hapo tuko pamoja.

ATAPANGIWA KAZI NYINGINE
Hapo ndipo chanzo cha Mimi kuandika Uzi huu, kuna vigogo Rais alipo watengua amekuwa na kauli ya kuwapangia kazi zingine ambazo pia hazitaji ni za chama, serikali, wataongoza watu, watapelekwa veta?

Mfano alipo mpumzisha Chief Secretary Balozi Ombeni Sefue alisema hayo.
Kwa mama Anna Malicela pia akasema hivyo hivyo.
Leo kuna kigogo mmoja amemnyofoa hapa Mara akasema hivyo hivyo kupitia kwa Msemaji wake!!.

Sasa Mimi elimu yangu ni ndogo tena ya hapa na pale sielewi mantiki ya kumnyofoa MTU kwenye kazi yake kisha ukamuahidi kazi nyingine serikalini.

Kifamilia inaleta mantiki mfano House girl anaweza akahamishiwa getini au mapokezi.Pia mchunga ng'ombe anaweza akabadilishiwa kazi akawa mlinzi getini n.k

Mimi nichukulie ni Mwalimu wa Elimu Msingi, nimekamatwa na kabinti ninakashughulikia ofisini kwangu, red handed taarifa zikafika kwa DEO, TSD n.k Je kwa mtindo huu nitabadilishiwa kazi niwe mlinzi wa shule, Mgambo, Mtendaji wa kijiji? Au Mwalimu wa cheke chea?Au nitaondolewa moja kwa moja?

Kama nitaondolewa hawa wanao ahidiwa kazi zingine watakuwa wamewatendea haki wanao ondolewa jumla wakikosea?
Acha kufananisha kijiko na mwiko.
 

Forum statistics

Threads 1,235,086
Members 474,351
Posts 29,211,695