Hii kauli ya Makamu wa Rais ina maana gani?

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
14,029
2,000
Wanajeshi wenyewe wameridhika wengi vitambi vitupu, hamna jeshi hapa
Ukiwaona wembamba hao ujue ni kuruta mpya na muda si mrefu anachomoa kazi na kurudi kitaa...
Maana hata vyeo vya kukupa kitambi ni mishimise...
Umeshajaribu kwenda kupitia kozi hata moja?
Si kweli eti wanajeshi wote ni vitambi. Wako wachache sana..
Na hata walionacho si ugonjwa.. si kwamba eti wanashindwa kufanya kazi zao za kila siku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom