Hii kali tena,,,aisha wa amana afanya kituko cha mwaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali tena,,,aisha wa amana afanya kituko cha mwaka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chuck j, Aug 20, 2012.

  1. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mhudumu mmoja jana jmosi alifanya kituko cha ajabu baada ya kupokea ujumbe kwenye simu yake,kuwa jpili ni sikukuu ya idd,Alichokifa baada ya kupata ujumbe kwenye sim yake,majira ya saa kumi na mbili,ni kusitisha huduma katika word ya kina mama wanasubiri kujifungua,nakujiandaa kuondoka,mashuhuda waliokuepo wanasema alisema atakuja mhudumu (narse) mwingine .Kweli baada ya kuondoka ikapita kama nusu saa akaingia narse mwingine,,Kama Mungu alikuwepo nao baada ya kuingia mkunga wamama wakaanza kupata uchungu,wakujifungua,,Swali je ndo utaratibu huo kuondoka bila kukabidhiana?Je angepata uchungu mmama mmoja nani angemsaidia?,,,,souce ni shemeji yangu,,alikuwa huko kujifungua ,,,,,nawakilisha
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu umetoka kwenye pilau lililobaki mchana nini?
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,480
    Likes Received: 8,267
    Trophy Points: 280
    Huyo shemeji yako keshajifungua?
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    shibe nyingine hatari sana...................
     
  5. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hajajifungua,,
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shemeji yako mtata sana huyo!
     
  7. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mtata mwenyewe,,,,,,,,,ivi na akili zako ukiwa mhudumu,,anakuja mgonjwa anaanza kukweleza tatizo,we unajua zaidi na kumpa kitanda,,ilhali amekuja kukutaka ushauri,,,ni chizi weweee
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mbona povu mkuu
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,886
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyo shemeji yako aliyekupa habari hizi anasumbuliwa umbea tu ndiyo maana hajajifungua bado mpaka leo.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuwa makini na shemeji yako sio kila kitu anachokuambia na wewe unakubali tu.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,903
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Eid mbarak Ritz!

     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,372
    Likes Received: 3,119
    Trophy Points: 280
    Kwanza mtu mwenyewe kakosea jukwaa.
    Nenda jukwaa la stress ukawatupie washawasha wajikune.
    Kwa hyo tukusaidieje?
    By Prof. J
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ..hata mimi bibi yangu alikua hapo hapo ameniambia ivo ivo
    ila BIBI yangu yeye bahati nzuri amejifungua, tena mapacha!
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    umeona eeh! Yaani umeshindilia mapilau afu uka seal na valuer lazima ufuke vapour!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,091
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni ukweli kabisa,
    kwa nchi hii kila aina ya uzembe unawezekana.
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kwanini mnamlaumu mleta mada? Kaeleza vizuri kuwa mkunga/nesi aliyekuwa zamu alipata msg then kasepa kabla hajamkabidhi mwenzak ward. That should be critisized na siyo mleta mada since huduma za hosp zetu zimedoda. Cha kufanya ni kulaani tabia hiz0
     
Loading...