Hii ingetokea Tanzania wangesamehewa na kupewa hata tuzo au wangepewa adhabu zaidi?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,907
Likes
37,115
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,907 37,115 280
Wafungwa nane ( 8 ) waliokuwa katika Chumba kimoja katika Gereza moja huko Mjini Texas nchini Marekani waliamua kuvunja hicho chumba chao ili kuweza kumuokoa Askari Magareza aliyeanguka ghafla na kutapatapa ambaye pia alikuwa akiwalinda wao na kufanikiwa kumbeba hadi katika Hospitali ya Gereza hilo ili akapatiwe matibabu.

Naomba sasa kuuliza hivi kwa mfano " kibongo bongo " na tunavyojijua wenyewe hili tukio lingefanywa na Wafungwa wetu hapa wangesamehewa pengine hata kupewa tuzo kwa kitendo chao cha Kijasiri au ndiyo kwanza wangeongezewa adhabu pengine kwa kuvunja ile cell yao na kumbeba Askari Magereza aliyekuwa akiwalinda?

Karibuni " mtiririke ".
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,854
Likes
3,364
Points
280
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,854 3,364 280
Kwanza hao wafungwa wenyewe wasingeweza kumpeleka huko hospital, kitu wangeweza fanya kwanza ni kummalizia kwanza na kutokomea
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567