Hii inaweza kuwa dalili ya uchoyo au ubinafsi ???


MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Wanajamvi heshima mbele !!
Nimeona huu uzi niulete huku tuujadili kwani huku wanapita wadau wengi zaidi.
Katika pitapita kule jukwaa la tech gadgets nimekutana na mdau mmoja ambae katokea kujipatia ujiko sana kwenye masuala ya simu.
Huyo bwana yupo humu Jf toka 2011 na amegongewa like zaidi ya 1500.Kinachonishangaza yeye hajawahi kutoa like hata kwa mtu mmoja.Ndo kusema toka kajiunga humu jamvini hajawahi kupendezewa na mchango wowote wa wadau ??
au ndo aina ya watu wachoyo na wabinafsi ??
Toa maoni yako !!!
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,198
Likes
4,541
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,198 4,541 280
Hizo nguvu na akili ulizotumia kuanza kujenga hoja kuhusiana na hili mkuu ungefanya la msingi ungeingiza hata buku 2.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
halaf huoni ni swali la kumuuliza yeye mwenyewe?
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Sasa ndo nimekuuliza wewe !!
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Na hizo nguvu ulizotumia kuniuliza huoni kama ungekaa kimya kuna watu wangechangia na wewe ukajifunza kitu ???
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Wenginee si unakutaa wanatumiaa vijisimuu jamani like kwa simu inagongekaa kwaa api? Unalaaumuu uzuzuzu tu kani like ni chakulaa banaa we umesomagaa wapi na mwalimu wako kakufundishaa nini mitandao kilaa mtuu ana lakee ?
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Weka id yake aje akujibu mwenyewe
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Na wewe ndo wale wale yaani umekula laiki 29 wewe umetoa moja tu !!
Shame on you !!
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
806
Likes
67
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
806 67 45
kama anatumia simu si rahisi kutoa like huwa haipo.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
Wanajamvi heshima mbele !!
Nimeona huu uzi niulete huku tuujadili kwani huku wanapita wadau wengi zaidi.
Katika pitapita kule jukwaa la tech gadgets nimekutana na mdau mmoja ambae katokea kujipatia ujiko sana kwenye masuala ya simu.
Huyo bwana yupo humu Jf toka 2011 na amegongewa like zaidi ya 1500.Kinachonishangaza yeye hajawahi kutoa like hata kwa mtu mmoja.Ndo kusema toka kajiunga humu jamvini hajawahi kupendezewa na mchango wowote wa wadau ??
au ndo aina ya watu wachoyo na wabinafsi ??
Toa maoni yako !!!
Mkuu nakubaliana na wewe,siyo huyo tu, kuna watu humu wabinafsi sana,hata mimi huwa nawachana.Watasingizia wanatumia simu,lakini kuna simu zina hiyo option.
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,729
Likes
3,180
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,729 3,180 280
Like thn wat..go to hell ol of you..like sio mavu...kwamba kila mtu anapata.
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
nilidhani wazo hilo ninalo mimi tu. wengine ni aina za simu lakini wengine ni ubinafsi tu. watu hao utakuta hata mkiwa mnajadili kitu hupenda kuzungumza wao zaidi na hupinga hoja hata zile za msingi. kwa kifupi hiyo ni tabia yao( kwa wale wasiogonga like wakati tech inaruhusu.
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Kweli yaani hata hiyo like niliyogonga nimetumia simu !!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,028
Likes
18,093
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,028 18,093 280
Unajuaje kama anafagilia mpango mzima wa "like"?

Pengine anaona uduanzi tu.

Ni haki yake ya kimsingi kuamua atumie au asitumie like. Bila kunyanyapaiwa.

Na inawezekana ana standards za ajabu kila post akitaka kuipa like anaitoa kasoro.

Unataka kumlazimisha?
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Na huu ndo uandishi gani kila mwisho wa neno unadabo herufi au una kigugumizi ??
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,582