Hii inanigusa sana kutoka moyoni, sijui wewe ni ipi


Ack

Ack

Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
84
Likes
69
Points
25
Age
49
Ack

Ack

Member
Joined Dec 21, 2016
84 69 25
Kwa kawaida wimbo mzuri ni ule ambao huburudisha nafsi yako, na sio fulani akiupenda lazima na mimi niupende, mfano kuna mtu anapenda nyimbo ya U.S kwa sababu fulani anaipenda au anaona kupenda nyimbo za ulaya ndo ujanja, Kila binadamu na hata wanyama kuna vitu hupenda kulidhisha nafsi yao, Sijui kwako ww iko vipi, Kwa hapa bongo nyimbo zinanisisimua nikisikiliza ni:
Kwang'waru harmonize ft Diamond,
Basi nenda ya Mo music
Nakupenda sana Hip hop by Roho saba.
nyingine kali ni hii hapa:
 

Forum statistics

Threads 1,263,986
Members 486,156
Posts 30,169,435