Hii Imewauma sana hadi wanatoa taarifa upesi upesi na kutuma Mpelelezi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imewauma sana hadi wanatoa taarifa upesi upesi na kutuma Mpelelezi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Oct 13, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapa naona sasa ndio kazi itafanyika tena haki itatendeka kila aliyehusika ninaimani jeshi la polisi litamtia nguvuni. Na Iringa ingefanyika hivi si ingelikuwa vizuri zaidi? Hili la Mwanza linakera sana nawaomba polisi muwasake wauaji..............
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,849
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si kwa sababu rpc ndiye ana haki ya kuishi
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini isingekuwa ni yule wa iringa jamani?
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,345
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Hii imetuacha midomo wazi.
     
  5. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    bora kafa,aki ya nini
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,314
    Likes Received: 5,606
    Trophy Points: 280
    Double standard.....maisha ni haki ya kila mtu,wanaona aibu sasa hata mkienda mkahamisha na ghala la silaha haina maana yeyote kwetu....mtakwepesha ukweli,aibu imewapata!
     
  7. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kama upelelezi bado hizi taarifa kuwa ameuwawa na majambazi wamezitoa wapi.Kwani kazi ya jambazi ni kua au kiiba?
     
  8. m

    mjuaji Senior Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama RPC wa mkoa anapigwa risasi na majambazi,je usalama wetu raia wa kawaida itakuwaje
     
  9. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,654
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hayo ndiyo madhara ya kutembea na wake za watu!!! R.I.P mheshimiwa RPC.
     
  10. washa

    washa JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 477
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
     
  11. a

    ambagae JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vipi Kama ungekuwa wewe Au Ndugu yako
     
  12. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,973
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Hivi tume ya uchunguzi imeshaundwa? Na imejumuisha akina nani? Walioko jiokoni mtujuze jamani!
     
  13. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo dawa ya walowezi wa wake za watu.r.i.p.
     
  14. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakuna tume kuna kikosi maalum.
     
  15. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kitakachofanyika ni kukamata vibaka na wezi wakongwe ambao hawajapeleka ada zao za mwezi kisha watatafuta raia wowote wawili na kuwabambikia mauaji hayo na upelelezi utakuwa umekwisha.
     
  16. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 2,229
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Wapunguze uzinzi........ Mke wa mtu sumu.....
     
  17. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,701
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ulimboka bado hataalie husika na unyama ule hajakamatwa,kafa baro mapovu ya watoka,kila raia anahaki ya kuishi!
     
  18. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Naomba tafsiri ya neno jambazi. Ndo niweze kuchangia mada
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    mke wa mjeda wa uhamiaji hahaha chezea tunda la mti wa katikati..
     
  20. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,309
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Wewe unaamini tume itatoa maelezo ya ukweli? 1.kwanini waliomuua wanaitwa majambazi kabla ya upelelezi? 2.mbona yule mwanamke aliyekuwa naye hatuelezwi ukweli alikuwa nani?
     
Loading...