Hii imekaaje?? Rais London, Makamu Rukwa, Waziri Mkuu Shinyanga!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?? Rais London, Makamu Rukwa, Waziri Mkuu Shinyanga!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Feb 23, 2012.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,873
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Off cource pamoja na jokes zote zilizotolewa humu kila mtu anafahamu kuwa Rais yuko London kwenye Mkutano wa Somalia. Lakini nasindwa kuelewa Rais amesafiri yuko nje ya nchi, wasaidizi wake wakubwa ambao ni Makamu wa Rais na Waziri mkuu wako mikoani kufungua miradi...... ambayo kwa maoni yangu naona wako mkoani wanakula posho tu!!

    Kwa maana hiyo pale magogoni kwa muda wa wiki mmoja hakuna kinachoendelea, mafaili yote yanasubiri JK arudi ndiyo yafunguliwe!! Ikulu kwa muda wa wiki mmoja haitakuwa na mwenyewe bali walinzi na Mama Mwanaasha kama hakusafiri na Hubby!!
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni style mpya CCM! wanadhani kutawanyika na kufungua miradi mbalimbali kutarejesha imani ya wananchi kwa CCM!!! huku wakisahau au kufumbia macho vita dhidi ya ufisadi na dhuluma zingine wanazofanyiwa wananchi wanyonge!!
     
  3. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pengine jua limekuchwa sijaelewa au vipi: Labda niombe mfano wa ratiba za wakuu hawa waliobaki kama wangekuwa pale magogoni ofisini ratiba ingekuwa vipi tangu aubuhi hadi jioni wiki nzima mpaka mkuu wa nchi anarudi tupe mfano !
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 33
    Hawa ni kama non executive directors. Huwahitaji muda wote provided kuna system ya uongozi inayoeleweka
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mitanzania bwana! Rais akikaa Ikulu utawasikia ooh Rais mvivu, akisafiri kuwakilisha nchi utawasikia wanalalamika kama wanat[neno baya]. Watanzania ni kama wanawake wajawazito hivi kwa kulialia kutokana na uchungu wa mimba.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kama kawa ccm na masabuli yenu hamuwezi kuacha kutumia ndo mlichopewa!
     
  7. H

    HByabatto jr Senior Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa nao wamezidi kwa utembezi!
     
  8. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Rukwa, Shinyanga sio Tanzania?Shaa!
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,241
    Likes Received: 7,571
    Trophy Points: 280
    ikulu yupo riz 1
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,859
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    muda muafaka kwa wanajeshi wazalendo kuingia magogoni kwa risasi na mauaji kidogo ya wanajeshi watiifu kwa mafisadi..my people the time is now.
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hata wakiwa dar hakuna tofauti.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani wanaposikia CDM mnavyotwanga kotekote...wanachanganyikiwa mno...hawaamini kinachoendelea machoni pao...
     
  13. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,044
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Wacha wale posho maana muda wa kustaafu umekaribia.
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mchimba kisima babaaa huanza kuingia mwenyewe. Tahadhari na maneno yako
     
  15. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Posho na utalii ndio mpango muzimaaaa!! Jk, pINDA na Bilal wanadhani hayo wanayofanya inawaongezea imani kwa watz save for few royalists to JK and his friends.
     
Loading...