Hii Imekaaje Bandugu? ;WANACHAMA SIMBA KUTINGA BUNGENI JUMANNE.


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
[h=3][/h]

WANACHAMA wa klabu ya Simba wanaompinga Mwenyekiti wa klabu hiyo, Ismail Aden Rage wataelekea mjini Dodoma Jumanne kwa ajili ya kuonana na Spika wa Bunge hilo, Anna Makinda kuelezea namna Mwenyekiti huyo anavyovunja Katiba ya klabu hiyo.
Awali wanachama hao walipanga kuondoka leo kwenda Dodoma ili kesho Jumatatu waonane na spika lakini wamehairisha kutokana na kesho kuangukia siku ya Uhuru ambapo watu awaendi makazini.
Akizungumza jijini Dar es Salaam kwa niaba ya wanachama wenzake, Katibu wa tawi la mzambalauni, Daniel Kamna mwenye kadi ya uwanachama wa klabu hiyo namba 100, alisema kuwa lengo lao wanataka kufikisha matatizo ya Rage kwenye klabu hiyo kwa wabunge hili wamshauri kuachia madaraka klabuni hapo.
"juzi tulimpa siku mbili awe amejiuzulu..., lakini ameonekana kuwa mkaidi na kiburi, sasa sisi msimamo wetu uko pale pale tumeshajipanga na tumewasiliana na wabunge wanachama wa klabu yetuambao wametualika bungeni na tutaondoka hapa Jumanne ili siku inayofuata asubuhi tuingine bungeni," alisema Kamna.
Alisema kuwa mwenyekiti wao huyo ameonyesha jeuri na kutowasikiliza wanachama waliomuweka madarakani na badala yake amekuwa na maamuzi ya peke yake yasiyokuwa na faida kwa klabu hiyo.
Kamna alisema moja ya jambo ambalo limewashangaza ni kitendo cha Mwenyekiti huyo alipokutana na mmiliki wa klabu ya Sunderland ya Uingereza mapema mwaka huu ambapo badala ya kuomba msaada kwa ajili ya klabu (Rage) aliomba msaada kwa jili ya jimbo lake la Tabora mjini.
"Sasa mtu kama huyo klabuni kwetu wa nini, ameonyesha kuweka masrai yake binafsi mbele badala ya Simba kwanza," aliongezea kusema Kamna.
Alisema kuwa Simba inawanachama na mashabiki wabunge ambao aliwataja baadhi yao kuwa ni Makongoro Mahanga, Zitto Kabwe, Iddi Azan na Mussa Azan Zungu ambao watafanikisha wao wanachama kuingia bungeni siku hiyo ya Jumatano.
"Unajua uwezi kuingia bungeni bila kuwa na mwaliko maalum kutoka kwa aidha mbunge au kiongozi mwingine pale bungeni, tayari tumepata mwaliko na tunajiandaa na safari," aliongezea kusema Kamna.
Alisema kuwa hawana ugomvi na Rage ila wanapingana naye baada ya kuonyesha vitenda vya wazi vya kuvunja katiba ya klabu hiyo hivyo wanataka ajiuzulu na kuwaachia Simba yao.
Hata hivyo alipotafutwa Rage kwa njia ya simu kuzungumzia kauri hiyo ya wanachama, simu yake ya mkononi haikuwa ikipatikana.
Klabu ya Simba ipo kwenye mvutano mkubwa wa kiuongozi katika kipindi hiki ambacho timu nyingi zipo kwenye maandalizi kwa ajili mzunguko wa pili wa ligi kuu.
Wanachama na baadhi ya wajumbe wa kamati ya utendaji wa klabu hiyo wanamtaka Mwenyekiti wao Rage ajiuzulu kwa madai ya kushindwa kufuata katiba ya klabu hiyo.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
pamoja na kwamba mimi ni Mwanachama wa Simba lakn hii sijaielewa kabisa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
naona tunazidi kuchanganyikiwa sasa...
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
nawashauri wafuate Katiba ya Simba tu, si kwenda kumaliza nauli na posho zao Dodoma
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
usipopendeza arusini huwezi kupendeza msibani
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280

Wakizungumza katika ukumbi wa idara ya Habari Maelezo mchana wa leo, Alhamis Desemba 5, 2013 walisema wamechoka na vituko vya mwenyekiti wao maana kila wakimtaka aitishe mkutano mkuu amekuwa akikiuka
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
nimeshajadili mwenyewe uzi wangu karibuni na nyie sasa
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Asante mkuu. Naona bi. Hindu hajakoma kumchokoza Rage. Mimi nadhani wakati umefika tusiwe na timu za "wanachama" bali tuwe na timu zenye wapenzi na mashabiki.
Wazo ni jema. Lakini kiongozi gani wa klabu atayekuwa tayari kupitisha Katiba ya aina hiyo, itayomnyima tonge mdomoni?
 
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,469
Likes
60
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,469 60 145
ninyi ndio wanachama, timu ni yakwenu, kwanini musifunge mlango wa chumba cha mwenyekiti na kumtangazia asikanyage kwenye jengo lenu? timu ya kwenu alafu muka
mtwike mzigo spika!!! acheni ubwenyenye chukueni hatua wavulana nyinyi.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,774
Likes
2,150
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,774 2,150 280
pamoja na kwamba naungana nao kumpinga rage njia wanayotumia si sahihi watumie njia sahihi kumuondoa kama kuitisha mkutano ikishindika kuhamasisha washabiki wote wa simba wasihudhurie mechi mpaka rage ameondoka
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
lakn ninaona pia ni shida ya kuwa na Bunge ambalo halina tija ivyo kila mtu anajisikia kwenda kuuza sura
bunge letu nila kulala wabunge
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
pamoja na kwamba naungana nao kumpinga rage njia wanayotumia si sahihi watumie njia sahihi kumuondoa kama kuitisha mkutano ikishindika kuhamasisha washabiki wote wa simba wasihudhurie mechi mpaka rage ameondoka
huenda kuna mtu kawalipia per diem
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
ninyi ndio wanachama, timu ni yakwenu, kwanini musifunge mlango wa chumba cha mwenyekiti na kumtangazia asikanyage kwenye jengo lenu? timu ya kwenu alafu muka
mtwike mzigo spika!!! acheni ubwenyenye chukueni hatua wavulana nyinyi.
na wasicjana tumo umetusahau
 

Forum statistics

Threads 1,252,246
Members 482,057
Posts 29,801,536