Hii 'hug' matata ya Rais Uhuru Kenyatta na Zain Verjee(CNN) imeibua hisia nyingi sana mitandaoni


pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,311
Likes
6,004
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,311 6,004 280
Hii ndio 'hug' ambayo imesisimua mitandao ya kijamii Kenya. Rais Uhuru Kenyatta na Zain Verjee, ambaye alikuwa 'news anchor' wa CNN walipatana kwenye kongamano la 4th United Nations Enviromental Assembly hivi majuzi pale makao makuu ya UNEP Gigiri, Nairobi. Baada ya kukumbatiana ile ya kweli kabisa waliongea kwa muda huku wakicheka cheka na viongozi wengine akiwepo RAO wakibaki tu kuwa wapenzi watazamaji. Kumbe Rais Uhuru Kenyatta naye ni member mwenzetu wa #TeamMafisi?
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,470
Likes
10,082
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,470 10,082 280
Hii ndio 'hug' ambayo imesisimua mitandao ya kijamii Kenya. Rais Uhuru Kenyatta na Zain Verjee, ambaye alikuwa 'anchor' wa CNN walipatana kwenye kongamano la 4th United Nations Enviromental Assembly hivi majuzi pale makao makuu ya UNEP Gigiri, Nairobi. Baada ya kukumbatiana ile ya kweli kabisa waliongea kwa muda huku wakicheka cheka na viongozi wengine akiwepo RAO wakibaki tu kuwa wapenzi watazamaji. Kumbe Rais Uhuru Kenyatta ni member mwenzetu wa #TeamMafisi?
Then the Patels part away with finances for some Arror and Kimwarer dams!
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
4,317
Likes
6,268
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
4,317 6,268 280
Hii ndio 'hug' ambayo imesisimua mitandao ya kijamii Kenya. Rais Uhuru Kenyatta na Zain Verjee, ambaye alikuwa 'anchor' wa CNN walipatana kwenye kongamano la 4th United Nations Enviromental Assembly hivi majuzi pale makao makuu ya UNEP Gigiri, Nairobi. Baada ya kukumbatiana ile ya kweli kabisa waliongea kwa muda huku wakicheka cheka na viongozi wengine akiwepo RAO wakibaki tu kuwa wapenzi watazamaji. Kumbe Rais Uhuru Kenyatta ni member mwenzetu wa #TeamMafisi?
huyo fisi mwenzangu, ninamkubali sana Uhuru

Sent using Jamii Forums mobile app
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,758
Likes
17,051
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,758 17,051 280
Hii ndio 'hug' ambayo imesisimua mitandao ya kijamii Kenya. Rais Uhuru Kenyatta na Zain Verjee, ambaye alikuwa 'anchor' wa CNN walipatana kwenye kongamano la 4th United Nations Enviromental Assembly hivi majuzi pale makao makuu ya UNEP Gigiri, Nairobi. Baada ya kukumbatiana ile ya kweli kabisa waliongea kwa muda huku wakicheka cheka na viongozi wengine akiwepo RAO wakibaki tu kuwa wapenzi watazamaji. Kumbe Rais Uhuru Kenyatta ni member mwenzetu wa #TeamMafisi?
That is a very intimate hug, not an ass out hug!
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,684
Likes
3,568
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,684 3,568 280
Uhuru hapo LAZIMA akatoe maelezo toshelevu kwa wife wake. Vinginevyo, siwezi kuotea kitakacho tokea.

Maana iliwahi nitokea kwenye event moja nilisimama kama dk 3 na mdada mmoja katika kusalimiana na story mbili tatu. Kilichofuata nusu nisusiwe event. Nikaona mtu kachenji.
Teh teh teh tihiii
Lkn kama ilivyo kawaida, nilimpa mashairi mawili matatu, mambo yakawa shwari.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,722
Likes
11,151
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,722 11,151 280
Uhuru hapo LAZIMA akatoe maelezo toshelevu kwa wife wake. Vinginevyo, siwezi kuotea kitakacho tokea.

Maana iliwahi nitokea kwenye event moja nilisimama kama dk 3 na mdada mmoja katika kusalimiana na story mbili tatu. Kilichofuata nusu nisusiwe event. Nikaona mtu kachenji.
Teh teh teh tihiii
Lkn kama ilivyo kawaida, nilimpa mashairi mawili matatu, mambo yakawa shwari.
Hehehe haya mambo bana, yaani hutokea yenyewe tu bila kupanga wala kulazismisha, unashindwa ujibu vipi.
Mimi jicho langu lilinisababishia matatizo, yaani chombo chenye makalio makubwa kilipita nikiwa na mke, sijui ilitokea vipi nikajisahau na kufuatishia macho kutazama hayo mavitu yalivyokua yanacheza cheza, kuanzia hapo ilikua mtihani kujaribu kurejesha amani duniani.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10,767
Likes
8,177
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
10,767 8,177 280
Hug za walevi hizo
Kitu pekee ambacho unatumia halafu unafanya mambo ambayo baadae unajishangaa ni POMBE tu

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,684
Likes
3,568
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,684 3,568 280
Hehehe haya mambo bana, yaani hutokea yenyewe tu bila kupanga wala kulazismisha, unashindwa ujibu vipi.
Mimi jicho langu lilinisababishia matatizo, yaani chombo chenye makalio makubwa kilipita nikiwa na mke, sijui ilitokea vipi nikajisahau na kufuatishia macho kutazama hayo mavitu yalivyokua yanacheza cheza, kuanzia hapo ilikua mtihani kujaribu kurejesha amani duniani.
Ahaaa haaa haaa
Hiyo inaitwa macho hayana pazia. Hapo lazima ucheze kibingwa. Inabidi ghafla bin vuu, ubadirishe maongezi kwa kumsifia. Uanze kusema huu mkoba uliotupia uko mwake? Umemechisha mwanangu. Hivi kile kiatu ulichosema unataka lini una muda tukakichukue. Hapo utaona meno, tayari anafurahi. Ila ole wako siku ambayo anataka kiatu chake useme sina hela, MII HAPO SIMO. Maana wenyewe wanakomalia issue KAMAwatoto wadogo vile.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749