Hii hatari walisubiri rufaa ya Lema ili kutopoteza kwenye matokeo mabaya ya darasa la saba.

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
4,944
1,500
Hakika! maana kesho vichwa vya habari magazetini kesho ni Lema( which is ok for me maana nimefurahi sana), ila ilo la mithiani nalo muhimu... huu ndio ujaja wa magambs. over 50 yrs watuendesha hivyo... kiujanjauja...inanitia simanzi!
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,615
2,000
Washajua Watanzania tunaendeshwa na matukio..si unaona kila kona kwa sasa inshu ni ushindi wa Lema..hata hivyo wanajidanganya..liishalo ni dogo kuliko lijalo..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom