Hii hali ni uoga wa maisha au uoga wa kufirisika??


BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
287
Likes
426
Points
80
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
287 426 80
Tangu mwaka jana mwez wa 8 nilidhamiria kutoka maisha ya home na kwenda kupanga....!!maana nilihisi itakuwa vizuri zaidi kwa mimi kupanga mipango ya maisha....lkn pia ni kwakuwa ni mwanzo wa safari yangu ya maisha....nina miaka 24

Ninafanya biashara ya duka....pia nna channel zingine za kuingza pesa mbali na hili duka...so hua nikikusanya nlchokipata angalau kinakidh mahitaji

Hela naipata....but kila nikipanga kuanza kutafta chumba tu....!!ile nikiamka kesho yake hela yote nanunulia bidhaa dukani...nimeghairisha huu mpango tangu mwezi wa 8 mpk sasa....!!

Nashukuru Mungu duka linakua kweli...limepiga hatua kubwa saaana....!!

Lakini naomba kujua hii hali ya kughairisha huu mpango na kuiweka hela ya kodi na gharama zote za kupanga dukan inatokana na nn??(uoga wa kupanga au uoga a kufilisika?)

Na hapo sio kama sijanunua kitu chochte
.jiko la gesi,sofa,kitanda,trays za vyombo,sabufa,na vyombo vyte vya kupikia nshanunua tyr

Nini tatzo...???...naomba msaada

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

andoza

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
121
Likes
139
Points
60
A

andoza

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
121 139 60
Acha haraka ya maisha,kaa kwenu,piga kazi ukipata demu mzuri hamia kwake ukiona anafaa kuoa oa kabisa.Unafikiri kulipa kodi ya nyumba ndo kuanza maisha?
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
467
Likes
217
Points
60
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
467 217 60
Acha haraka ya maisha,kaa kwenu,piga kazi ukipata demu mzuri hamia kwake ukiona anafaa kuoa oa kabisa.Unafikiri kulipa kodi ya nyumba ndo kuanza maisha?
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Watz bhana sijui tukoje mi pia nilikuwa kama huyu jamaa
 
A

andoza

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
121
Likes
139
Points
60
A

andoza

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
121 139 60
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Watz bhana sijui tukoje mi pia nilikuwa kama huyu jamaa
Mtu uko kwa wazazi wako unafikiri wanaopanga yumba wanaenjoi halafu ukija kitaa kukibana unarudi kusumbua wazazi.Ondoka kwa wazazi ukioa ama ukijenga kwako au kama unahama eneo.Pembeni ya hapo ni ushamba tu
 
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
287
Likes
426
Points
80
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
287 426 80
Hahahahaa madem wenyew wanataka kulelewa...!!ila ndugu nahc kuna kitu Mungu ananiepusha
Acha haraka ya maisha,kaa kwenu,piga kazi ukipata demu mzuri hamia kwake ukiona anafaa kuoa oa kabisa.Unafikiri kulipa kodi ya nyumba ndo kuanza maisha?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
287
Likes
426
Points
80
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
287 426 80
Ngojea niikuze ndugu...!!maana daah....roho inakataa kabisaa...kuna kitu naepushwa
kuza biashara hiyo, kuza biashara, kuza biashara mpaka iseme basi... mambo ya kupanga tuachie tuliokulia mikoani... hatuna home hapa dar.. na hatuna biashara za kuzikuza
Sent using Jamii Forums mobile app
 
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
287
Likes
426
Points
80
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
287 426 80
Thanks mkuu...!!noted
Mtu uko kwa wazazi wako unafikiri wanaopanga yumba wanaenjoi halafu ukija kitaa kukibana unarudi kusumbua wazazi.Ondoka kwa wazazi ukioa ama ukijenga kwako au kama unahama eneo.Pembeni ya hapo ni ushamba tu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,595
Likes
2,441
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,595 2,441 280
Mkuu usitoke nyumbani hapo.
Tafuta uwanja na anza kujenga taratibu ikiws nyumbani.

Sio lazima na wala sio sifa kwenda kutafta gharama zisizo sababu kupanga,wanaopanga alafu wana sehemu za kukaa ni wale ambao wanastarehe zao mbaya hawataki wazee wawaone.

Mimi ningekuwa niliponaksa ns wazazi basi ningeendelea kukaa na wazee mpaka ningejenga ..usitoke nyumbani mkuu,vinginevyo ukihisi unabanwa.
 
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
287
Likes
426
Points
80
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
287 426 80
Thanks mkuu...siku ya leo nmejifunza kitu kkubwa sana kwenu...!!nahic kinachonizuia ni hyo kwenda kumwaga hela kibao kwa mwenye nyumba...!!
Mkuu usitoke nyumbani hapo.
Tafuta uwanja na anza kujenga taratibu ikiws nyumbani.

Sio lazima na wala sio sifa kwenda kutafta gharama zisizo sababu kupanga,wanaopanga alafu wana sehemu za kukaa ni wale ambao wanastarehe zao mbaya hawataki wazee wawaone.

Mimi ningekuwa niliponaksa ns wazazi basi ningeendelea kukaa na wazee mpaka ningejenga ..usitoke nyumbani mkuu,vinginevyo ukihisi unabanwa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,595
Likes
2,441
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,595 2,441 280
Thanks mkuu...siku ya leo nmejifunza kitu kkubwa sana kwenu...!!nahic kinachonizuia ni hyo kwenda kumwaga hela kibao kwa mwenye nyumba...!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hauna haja hiyo mkuu,baki home tengeneza maisha taratibu tu.ndugu zako ishi nao vizuri kazi ziende.

Maisha mema
 
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,208
Likes
1,146
Points
280
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,208 1,146 280
We mtoto wa kiume bhana Ukitaka kuyajua Maisha Move MoVe sio Home Tu we Move anyways namaanisha Kukaa nyumbani Waachie Dada zako ambao hawajaolewa.

Unafikiri Baba yako hana kwao Acha ujinga wa Kuzoea KKK

me nakuasa Ondoka kwenu uwapishe na wadogo zako wakue unabana nafasi za wenzako kujijenga kimaisha
 
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
287
Likes
426
Points
80
BradFord93

BradFord93

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
287 426 80
Mimi ndo mdogo ndugu....ila ushauri wako pia nauchukua....umeongea kiume
We mtoto wa kiume bhana Ukitaka kuyajua Maisha Move MoVe sio Home Tu we Move anyways namaanisha Kukaa nyumbani Waachie Dada zako ambao hawajaolewa.

Unafikiri Baba yako hana kwao Acha ujinga wa Kuzoea KKK

me nakuasa Ondoka kwenu uwapishe na wadogo zako wakue unabana nafasi za wenzako kujijenga kimaisha
Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,483
Likes
1,097
Points
280
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,483 1,097 280
Tangu mwaka jana mwez wa 8 nilidhamiria kutoka maisha ya home na kwenda kupanga....!!maana nilihisi itakuwa vizuri zaidi kwa mimi kupanga mipango ya maisha....lkn pia ni kwakuwa ni mwanzo wa safari yangu ya maisha....nina miaka 24

Ninafanya biashara ya duka....pia nna channel zingine za kuingza pesa mbali na hili duka...so hua nikikusanya nlchokipata angalau kinakidh mahitaji

Hela naipata....but kila nikipanga kuanza kutafta chumba tu....!!ile nikiamka kesho yake hela yote nanunulia bidhaa dukani...nimeghairisha huu mpango tangu mwezi wa 8 mpk sasa....!!

Nashukuru Mungu duka linakua kweli...limepiga hatua kubwa saaana....!!

Lakini naomba kujua hii hali ya kughairisha huu mpango na kuiweka hela ya kodi na gharama zote za kupanga dukan inatokana na nn??(uoga wa kupanga au uoga a kufilisika?)

Na hapo sio kama sijanunua kitu chochte
.jiko la gesi,sofa,kitanda,trays za vyombo,sabufa,na vyombo vyte vya kupikia nshanunua tyr

Nini tatzo...???...naomba msaada

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni Ke au Me?..tuanzie hapo ..kama ni Ke naweza kukupa chumba kwenye nyumba yangu ukaanza kulipa baada ya miezi sita...kama ni me unatuaibisha wenzio sababu unaweza kabisa kuanza kwa kulala dukani na hapo ndipo utapata hasira ya kuwa na kwako.
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
6,562
Likes
13,539
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
6,562 13,539 280
Mimi ndo mdogo ndugu....ila ushauri wako pia nauchukua....umeongea kiume

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa age hiyo na unachofanya uko sahihi.

Hizo gharama za kupanga achana nazo, wekeza kwenye kukuza biashara, ukipata kiwanja nunua.

Unaweza baada ya muda kuanza kujenga taratibu, hata nyumba ndogo ya vyumba viwili ukahamia.

Mungu akikupa Neema zaidi kuna siku utajenga kubwa zaidi.

Hakuna sababu ya kupanga kama una pa kukaa na hubanwi.

Safuha kazungumza sahihi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,203
Members 490,608
Posts 30,504,425