Hii hali imekuwa Tight kiuchumi imetusaidia sana. Mbwa sasa hivi Wanaramba Reli


GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,803
Likes
10,169
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,803 10,169 280
wadau kiukweli hii hali ya uchumi ni kufa kufaana. imesaidia sana wale mademu waliokuwa wanazingua sana zamani ... aaahh.. sasa wamekuwa wepesi kama unyoya tu.yaani kama upo fresh kila siku unaweza ukawa una gonga mmoja mmoja mpaka mwaka uishe zaidi ya 300.

nimekutana na demu mmoja zamani alikuwa yuko matawi ya juu sana anazunguka tu kwnye gari range ...sasa nmekutana naye jana anaendesha rav 4 tena yeye ndo alisimamisha gari kunisalimu kwa bashasha sana na kunilaumu siku hizi sipatikani,nmepotea na maneno mengi sana.nikamwambia mi nipo nimejaa tele basi haraka haraka akanambia niandike namba yake ya simu.nikaandika.leo asubuh hii kanipigia.eti mchana napata wapi lunch tuonane.aiseee...

mtaani heshima ipo. hawa mabint ukimtizama kidogo tu anatabasamu na kukusalimia kwa bashasha "mambo!" jamaa aendelee kukaza nati inawezekana huko mbeleni sis wanaume tukagombaniwa sana na ikatusaidia maana tutakuwa hatuhongi hivyo tutajenga na kusaidia familia zetu.

ukisikia mbwa anaramba reli ndo hii..serious kabisa hali imewabana na chup zimewapwaya sana so hata haisumbui kuzishusha... ikiisha miaka 3 naaamini tutakuwa tunaheshimiana sana huko mitaani kila ambaye atakuwa amebaki dar atakuwa ana heshima. na hawa madada hawa walikuwa wao wanaona kuwa wameshawin sasa wanarudi hadi kwetu kwa akina pangu pakavu tia mchuzi.
 
Iyegu

Iyegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
6,301
Likes
12,208
Points
280
Iyegu

Iyegu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
6,301 12,208 280
aisee....vyuma vimekaza
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,326
Likes
5,962
Points
280
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,326 5,962 280
Usishabikie sana hali ya maisha kuwa ngumu kwani mwisho wa siku madhara yake ni makubwa..
kwa inawezekana unaona huathiriki kwa kuwa mwisho wa mwezi account inasoma lakini itafiki mahali hiyo hela unayopata mwisho wa mwezi haitoshi hata kula na ada za wanao shuleni zikakushinda..
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,057
Likes
5,672
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,057 5,672 280
Tatzo kuna watu mmebaki kwenye roli wengne tulishukia kibiti, subilini mpelekwb magogoni
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,407
Likes
2,496
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,407 2,496 280
Vyuma vimekaza tutajua stad itakagika au spana
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,372
Likes
10,263
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,372 10,263 280
kumbe vyuma vinakaza kwa mabinti tu.
kama ulikuwa choka mbaya Kipindi cha KIKWETE akawa hakutaki kipindi cha magu siutakuwa Umefika stage ya OMBA OMBA.
 
msindikizaji

msindikizaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,024
Likes
1,152
Points
280
msindikizaji

msindikizaji

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,024 1,152 280
kumbe vyuma vinakaza kwa mabinti tu.
kama ulikuwa choka mbaya Kipindi cha KIKWETE akawa hakutaki kipindi cha magu siutakuwa Umefika stage ya OMBA OMBA.
hahahhahahahahahaha umeona eee
 
Kaka pembe

Kaka pembe

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
164
Likes
95
Points
45
Kaka pembe

Kaka pembe

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
164 95 45
Acha sifa za kijinga kudhalilisha akina Dada Bure

Wewe choka mbaya tu....Fanya kazi
 
mzado

mzado

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
910
Likes
1,155
Points
180
mzado

mzado

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
910 1,155 180
Nakusoma mkuu though mkulu inabidi alegeze kidogo
 
dabluz

dabluz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
2,320
Likes
1,308
Points
280
dabluz

dabluz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
2,320 1,308 280
acha uongo.... yaani we uko na TZ 11 yako akusimamishie gari wkt anajua choka mbaya... jipe moyo tu, huwabandui kirahisi hvyo na uapecha alolo wako. fanya kazi acha kuwaza yasiowezekana
Msindikizaji naomba na mimi niunge tea basi..
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,795
Likes
2,089
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,795 2,089 280
Bwana Yule alisema ni kipindi cha mpito tu, Tusisahau na kumuombea.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,631
Likes
8,992
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,631 8,992 280
Usishabikie sana hali ya maisha kuwa ngumu kwani mwisho wa siku madhara yake ni makubwa..
kwa inawezekana unaona huathiriki kwa kuwa mwisho wa mwezi account inasoma lakini itafiki mahali hiyo hela unayopata mwisho wa mwezi haitoshi hata kula na ada za wanao shuleni zikakushinda..
Ujumbe maridhawa.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,528
Likes
48,277
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,528 48,277 280
Uko sahihi mkuu
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
3,583
Likes
4,435
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
3,583 4,435 280
Mambo ya GuDume hayo!
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630