Hii Code kwanini isiwe vazi la taifa sioni Sana ikivaliwa ughaibuni

Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
890
Points
1,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
890 1,000
Hili ni taifa la mabaharia, Kigwangala mwenyewe amerudi kundini, mwanzo alikuwa baharia, akajivua uanachama, juzi hapa kaomba msamaha na kapewa kadi ya mpya ya ubaharia.
Kwahiyo Code ya taifa labda iwe ile kule pembeni jamaa aliyevaa shati kali, raba kali na jeans. Maana mabaharia ndiyo mwonekano wao huo.
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,152
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,152 2,000
Unakula why imeitwa kaunda suti.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,828
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,828 2,000
We sema umepata ajira mpya ya kung'oa watu Meno na kucha
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
3,370
Points
2,000
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
3,370 2,000
Unakula why imeitwa kaunda suti.
Ngoja nikutafutie trace back ya kaunda suit Ni vazi la ki Chinese au ngoja nikuwekee hii picha ya mwalimu maana ndio walio leta kaunda suit
Ninavyojua Mimi huko Communist hawaweki cola Kama hapa bongo... Nimefanya uchunguzi nimeona Kama huu mtindo Ni fahari ya taifa letu sijui lakini ndio Mana nimeleta hapa
images-8-jpeg.1204113
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,335
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,335 2,000
Ipitishwe
 
Mr. Somebody

Mr. Somebody

Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
73
Points
95
Mr. Somebody

Mr. Somebody

Member
Joined Sep 12, 2013
73 95
Hii code tamu sana.Ila inavaliwa Maeneo mengi Afrika .hususan Rwanda hii ni Code wanaipenda pia..ila tukii promote sana inaeza kuwa yetu.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,682
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,682 2,000
Hawachelewi kukuhusisha na vijana wa usalama.
 

Forum statistics

Threads 1,336,643
Members 512,670
Posts 32,546,337
Top