Hii Cartoon ya Gado imenifanya nicheke Usiku kucha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Cartoon ya Gado imenifanya nicheke Usiku kucha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Eliphaz the Temanite, Apr 17, 2010.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,776
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    CAF.jpg
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh umenipatia burudani murua sana mkuu.asante sana.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,217
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Mimi naomba Gado kama anasoma mtandao huu atuletee kikaragosi kile maarufu cha Muungwana akilambwa viatu naa wandishi wa habari hapa TZ na kile cha mlolongo wa mafisadi ambapo muungwana anazunguka na kufika mwisho anakuta waheshimiwa sana wakiwa ndio wako mwisho
     
Loading...