Hii barua ya Bunge kwa umma kuhusu matibabu ya Lissu. Vipi Bunge liseme halijui Lissu alipo?

Mazaya

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
699
1,000
Sijui kwa utumishi wa Kibunge lakini kwa watumishi wengine wote wa Umma hata kama bosi wako atakuja kukusalimia hosipitalini na mkakesha naye kama hakuna barua rasmi ya taarifa za ugonjwa wako kutoka kwako, siku Ofisi wakiamua kuchukua hatua juu yako hutakuwa na jinsi.
 

Freesoule

JF-Expert Member
Jun 18, 2013
269
500

DURACEF

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
1,001
2,000
Pamoja na yote kesho utawaona wapo makanisani eti wanasali...unabaki unacheka tu...na kujiuliza why wasting time ...any way Mungu mwenyewe ndie anajua...ila kiukweli serikali ya awamu hii ya tano inapoteza credibility day by day...
 

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Nov 9, 2016
960
1,000
Unadhani bavicha watakuelewa
Sijui kwa utumishi wa Kibunge lakini kwa watumishi wengine wote wa Umma hata kama bosi wako atakuja kukusalimia hosipitalini na mkakesha naye kama hakuna barua rasmi ya taarifa za ugonjwa wako kutoka kwako, siku Ofisi wakiamua kuchukua hatua juu yako hutakuwa na jinsi.
 

Lyamber

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
10,533
2,000
Sijui kwa utumishi wa Kibunge lakini kwa watumishi wengine wote wa Umma hata kama bosi wako atakuja kukusalimia hosipitalini na mkakesha naye kama hakuna barua rasmi ya taarifa za ugonjwa wako kutoka kwako, siku Ofisi wakiamua kuchukua hatua juu yako hutakuwa na jinsi.
Kwaio barua rasmi ya ugonjwa wako unaiandika wewe mwenyewe au daktari?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom