Hii Barua mpelekee Dada/kaka, uifiche vizuri mtu asiione...


Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
Nakumbuka nikiwa mdogo (darasa 3-4) nilikuwa nikipewa barua nimpelekee Dada/kaka, mdau alikuwa akiniambia ifiche vizuri mtu asiione...mwenzenu nilikuwa mtiii napeleka na sijuu nini kimeandikwa mle....baada ya kukua (darasa la 5-7) ndo nkajua dada/kaka walikuwa wakiwasiliana na viburudisho vyao wakiombana ku-siginanaaaaa

Msimu ule wadau walikuwa wakijitahidi kuandika vizuri na kuremba mwandikoo...waliopitia haya maisha hadi leo wana miandiko mizuri kuliko kizazi cha doti com

kipindi hicho kiliendana na viatu vya skuna/gogo gogo/ukipasi nguo unaweka alama ya nyota kwenye shati/ suruali za bwanga etc

Old is gold
 
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,302
Likes
109
Points
160
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,302 109 160
Umenikumbusha mbaali sana
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Unanikumbusha machungu, nilishawahi kula za uso kutoka kwa kakaye mwafulani baada ya kunasa barua yangu kabla ya kumfikia mlengwa..
Sintakuja kumsahau BARADHULI yule......
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Unanikumbusha machungu, nilishawahi kula za uso kutoka kwa kakaye mwafulani baada ya kunasa barua yangu kabla ya kumfikia mlengwa..
Sintakuja kumsahau BARADHULI yule......
ha ha ha pole sana mwenyewe ukairemba na makopakopa
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,418
Likes
991
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,418 991 280
haya wa zamani tukumbusheni na sie
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,332
Likes
40,111
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,332 40,111 280
.....dah nshakamatwa na barua mie na kichapo nimepewa sana
shukrani kwa alieleta simu!!!!
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Unanikumbusha machungu, nilishawahi kula za uso kutoka kwa kakaye mwafulani baada ya kunasa barua yangu kabla ya kumfikia mlengwa..
Sintakuja kumsahau BARADHULI yule......
hahahahahaha na wewe ulikua hauko makini lol.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
halafu ilikuwa unasigina tuu hakuna kukojoa!!!barua inakua na kaua ka LOVE rangi hakuna unapka hiyo hiyo ya penseli.unavizia akitumwa dukani kununua mafuta ya taa na ni kulala chini kwenye kahawa giza likisha ingia
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Nakumbuka nilipewa barua nipeleka pahala na nikaambiwa ukimkuta umpe mkononi . Sasa nilipofika muhusika sikumkuta si ikabidi barua niirudishe na kuiweka juu ya meza mwenyewe nikaenda kucheza rede ili baadae niipeleke pengine muhusika atakua kaudi. Loh huko nyuma barua ikabambwa na wazazi alinilaumuje muhusika maana alidhani sikwenda. Siisahau siku hiyo nilitiwa masingi na nilikosakosa kichapo.
 
maphie

maphie

Senior Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
174
Likes
2
Points
0
Age
35
maphie

maphie

Senior Member
Joined Jul 28, 2011
174 2 0
Hakika mkuu umenikumbusha mbali sana, niliwahi kumuandkia njiwa wangu alikuwa akisoma weruweru bahati mbaya sana alikuwa kwenye hatua za kunikataa. Aliponijibu majibu yangu headmaster akafungua na kuisoma na kwa sababu alikuwa akinichukia sana akaja nayo paredi na kuisoma mbele ya wanafunzi wenzangu! Hakika nilishushuliwa sana kwani majibu yenyewe hayakuwa positive, baadaye nikapokea kichapo na kurudishwa nyumbani nikamlete mzazi aelezwe mambo ninayofanya shuleni! Mzee alikuwa mjeshi baada ya kuja alianianza kwa boot na kuishia na makofi; kamwe sitasahau siku hito katika maisha yangu.:A S kiss::nod:
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,065
Likes
3,628
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,065 3,628 280
Hakika mkuu umenikumbusha mbali sana, niliwahi kumuandkia njiwa wangu alikuwa akisoma weruweru bahati mbaya sana alikuwa kwenye hatua za kunikataa. Aliponijibu majibu yangu headmaster akafungua na kuisoma na kwa sababu alikuwa akinichukia sana akaja nayo paredi na kuisoma mbele ya wanafunzi wenzangu! Hakika nilishushuliwa sana kwani majibu yenyewe hayakuwa positive, baadaye nikapokea kichapo na kurudishwa nyumbani nikamlete mzazi aelezwe mambo ninayofanya shuleni! Mzee alikuwa mjeshi baada ya kuja alianianza kwa boot na kuishia na makofi; kamwe sitasahau siku hito katika maisha yangu.:A S kiss::nod:
AISII, Msichana umekosa, njukuti umechapwa, mabuti umekula na Shuleni aibu!!!! Pole sana.

Mimi kuna mtu alikuwa anapenda sana kunibebesha barua, ila bana barua moja ili ikamilike inamchukua kama
masaa 10 (si utani)..........ataandika atachana, ataandika atachana mpaka apate hati safii.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Unanikumbusha machungu, nilishawahi kula za uso kutoka kwa kakaye mwafulani baada ya kunasa barua yangu kabla ya kumfikia mlengwa..
Sintakuja kumsahau BARADHULI yule......
Ndiyo maana naamini ule msemo wa wahenga, "ukiona nyani mzee ujue amekwepa mishale mingi" Pole sana Kaka.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,238
Likes
2,241
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,238 2,241 280
ahahahahhh na mishale ya kumwaga katikati ya kopa lol! chezea enzi za mwalimu weye........kweli yakale ni dhahabu
ha ha ha pole sana mwenyewe ukairemba na makopakopa
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243