Hii adhabu haistahili kuwepo katika shule za Tanzania


onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,078
Points
2,000
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,078 2,000
Ngoja angalau Waandaliwe kuwa hata majambazi endapo shule itagoma
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
792
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
792 500
Mwalimu analipa kisasi kwa serikali kutomjali
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,795
Top