High heels.

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,371
2,000
confortables-shoes.jpg


Ukiwa na mpenzi anayetaka fashion mpya kila siku hii ndio dawa yake,kisha unalazimisha mtoke naye mkacheze twanga pepeta.
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
hii ni adhabu sana jamani..
angalia hizo cheni utasema ndo anaenda jela bwana...
kama ndo kunachupa zilizovunjika chini hata hiyo twanga pepeta itakuwa chungu....
bwana tunapenda urembo na fashion lakini si adhabu.....
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,191
2,000
Ehee!!hiyo si misumari ya inch 6??yakupigia kwenye rinta au??sioni vizuri??
 

BelindaJacob

JF-Expert Member
Nov 24, 2008
6,208
2,000
We Paka hujui raha ya high heels. hadi samba nacheza nazo!!
Ila hiyo yako ni kali mweh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom